Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ki2ko cha mwzI wa tv

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Jul 22, 2012.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ki2ko cha mwzi wa tv jamaa1 ali iba Tv akaibeba akaanza kukimbia nayo kumbe kwenye ile nyumba kulikuwa na mgonjwa wa akil akaanza kumkimbiza, yule mwzi kila akiongeza mbio na mwenzie huyu hapa,kuona hivyo yule mwz akasalit amri ikambidi asimame,yule mgonjwa wa akil akamsogelea kumwambia...................umesahau remote hii hapa!!!!@@@.....
     
  2. d

    dennis72 New Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hduuu hapo sasa
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    akasalit??
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nijiendee zangu mie!!!!!
    Hakuna wapita njia leo?
     
Loading...