Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khs Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirokomu, Jun 18, 2011.

  1. K

    Kirokomu New Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona huu mpango wa taifa uliosomwa bungeni hauna maelezo yoyote kuhusu kuandikwa kwa katiba mpya? Au ndo tushazimwa?
     
  2. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani mswada wa marekebisho si muliukataa, tena Chadema kwa maandamano kuupinga ;)
     
Loading...