Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khofu ya kumwagwa.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Feb 17, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Moyo wake unamfahamisha ya kuwa hapo ndipo roho yake inapodundia lakini historia ya kijana ambaye anamfuatafuata kwa udi na uvumba ndiyo inamtia khofu.............................

    Kijana ana tabia ya kubeba mizigo khalafu huidondosha njiani na huyu binti hayuko tayari kuachwa katukatu hasa akizingatia mwisho wa yote jamaa ataishia baada ya kumm'ega..........................lol

    kwenye mazingira ya namna hii hivi penzi bila ya khofu ya kumwagwa lawezekana?
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakunaga penzi pasipo wasiwasi
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    anapokuwa na wasiwasi kuji-commit....si ndiyo anapoteza penzi lake la milele...............lol
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukweli si anao? Ajaribu tu, kila shetani na mbuyu wake!
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    solution ni kukataa kumegwa mpaka kieleweke kwanza
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wanasema ukitaka kufanikiwa lazima u take risk...mwambie a take risk tu kama yupo tayari kupokea matokeo!!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ukipenda ile ya dhat (true love) unatafuta historia au unajali chochote! Tunapima pale tunapotaka kupenda, so tunaevaluate pro n cons. Yaani akili yaongoza moyo; na si moyo kuongoza!
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yote yapo, aangalie likelihood ya hiyo issue kutokea, otherwise achukulie everything for funny, asipomwagwa orit, na akibebwa basi ajiandae kuwa na wasaidizi kibao.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    angelikuwa nao asingelikuwa nakhofu..........
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    yaelekea mkate ni mkubwa...........wa kuwatosha wote .......
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    wenzio watakushawishi uone ya kuwa utamwagwa kama fulani na fulani ingawaje ni kweli kila mmoja ana nyota yake........
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hata mimi ninaafiki na huu mtazamo..........waache visingizio lollllllllllllll
     
Loading...