Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khitma ya Prof Haroub Othman kesho inshaalah

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Game Theory, Jul 1, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa manoswali mjini nadhani msikiti wa Ngazija mnaujua na nadhani ndio wepesi wenu huo kule Maamur ni upanga si mbali sana na Diamond Jubilee au tuseme si mbali sana na tume ya mawasiliano


     
  2. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inshaallah tutajitahidi kufika.
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hatuna njia, ila kushukuru kudura za Mungu na kumsindikiza kwa dua zetu njema. Hakika kama ilivyoagizwa, mtu mwema husindikizwa na mema yake aliyoyaacha duniani. Mwenyezi Mungu ndiye msiri wa yote, lakini kwa yale tuliyobahatika kuyaona, Prof Haroub ameacha hazina kubwa duniani ambayo thawabu zake zitaendelea kumwendea huko aliko milele na milele. Ameacha elimu, ameacha hekima, ameacha watoto wema na ameshiriki mambo mengi mema wakati wote kwa nafasi yake na kwa kujitolea mno.
     
Loading...