Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kheri ya ukoloni kuliko wazalendo wezi na wauaji!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabindi, Jan 7, 2011.

  1. k

    kabindi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kusema hivyo lakini kwa sasa sina mbadala wa kauli yenye matumaini! maana kila sekta ni ujinga mtupu! Afya, Siasa! Elimu! maendeleo ya jamii! na mengine mengi! utafikiri hakuna watu walioelimika! UBINAFSI UNALIANGAMIZA TAIFA!
    Wakati wa ukoloni walijitahidi kujenga shule bora, huduma za jamii kama Hospitali na maji, viwanda vilikuwa vinafanya kazi! ingawa pesa walipeleka kwao lakini hawakutunyoya kutumaliza!
    Eti wakati wa uhuru wasomi wengi, vyuo vingi! viwanda vimekufa, elimu duni, afya duni, chuki inakua kwa kasi! wizi wa rasilimali za nchi unaofanywa na watanzania tena waliopewa jukumu la kuliongoza taifa! UPUUZI!
     
Loading...