Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khanga, Tshirt za CCM zakwama bandarini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAMA POROJO, Aug 30, 2010.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM imeshindwa kukomboa makontena mengi yenye khanga, tshirt, vitambaa, kofia na mabango. Baada ya TRA kukataa katakata kuyatoa hadi yalipiwe kodi. Kila mkoa ulipangiwa kupewa makontena mawili ya futi 20, hali hiyo imefanya baadhi ya wilaya kukosa kabisa khanga na kofia, na mikoa mingi kupata kiasi kidogo sana kuliko mahitaji halisi.

    Sasa hivi ccm wanahaha kutafuta pesa za kulipia TRA ili waondoe mizigo yao bandarini.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Where is Rostam ama Jeetu Patel?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa tetesi mbona mzigo upo uswazi siku nyingi na watu wanagawiwa kama kawa...
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM walitegemea yangepita bila kulipiwa kodi hivyo katika bageti yao kodi ya serikali haikuwepo, hata hivyo tuna wasiwasi bado kuwa makontena yaliyabaki huenda yakatolewa bila kulipiwa kodi, au kulipiwa kodi isiyolingana na gharama halisi ya mali iliyoagizwa.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    ina maana mliprint nje? naamini from CHINA
    kama chama kinachoongoza serikali hakiamini tariffs na ubora wa viwanda vyake nchini hatuhitaji ushahidi mwingine wa kuinyima kura.
    Tuna viwanda vya nguo kibao nchini ina maana ccm imeamua kusupport ajira za nchi walizoprint hizo rushwa zao?
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    marando alishindwa kukomboa mzigo kama huo toka afrika kusini those days
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado kuna mizigo yenu imebaki bandarini inadaiwa kodi.
     
  8. Mathias

    Mathias Senior Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini hii tenda hawakuvipa viwanda vyetu vya nguo viwatengenezee hizo khanga, ama kweli awa jamaa si wazalendo!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda kaangalie vizuri utakuwa mzigo wa Rev. Mtikila
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    They are busy screwing our country...
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahahaha:horn:
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndiye aliagiza kwa niaba ya ccm?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    HAhahahah we call them Fool's Gold!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Viwanda vya hapa nchini wagumu sana kutoa 10% wewe unafikiri akina Makamba, Amos Makalla watakulaje?
    Bora wawapelekee wa China huko sio wazito kutoa 10%
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ata viwanda vya ndani hawaviamini wanaenda nje mbaya zaidi wanatumia forex.
    Alafu mnasema Tz masikini?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania hatuna viwanda vya kutengeneza kanga,T-shirt na kofi mpaka waka tengenezee nje...hawaoni kama wangeongeza ajira Tanzania kama wange fanya hivyo...ua wana kwepa garama...na huyu mkuu wa TRA hapendi kazi anakataza nguo za Mafisadi anahatarisha ajira yake au danganya toto....Kama akiendele hivyo big up kwake...
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    you can say that again, and again and again...

    I cant understand why these "fools" dont see...
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Got lids on their eyes!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipo lakini ni very expensive kutengeneza khanga na vitenge ukilinganisha na singapore, china, cambodia etc. the main reason ni kwamba sisi hatuna umeme ulio robust [pesa zote ndo hizo wanakula na ndugu zao], pia kodi za malighafi ziko juu na generally we like buying from outside hata kama ni malawi... [​IMG][​IMG]

    wewe unadhani ulaji wa kampeni menejaz unatoka wapi? si ndo vitu kama hivyo?
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,447
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    huyu naye sisi tunaongelea leo wewe unatuletea mambo ya enzi za mawe, kweli huwa nakuangalia kama zezeta fulani hivi la CCM sorry to say that.
     
Loading...