Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KHANGA CHUPI original,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sony wega, Sep 9, 2012.

  1. s

    sony wega JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi nadhani mm ni mgeni sana ktk jukwaa hili na uhisianao na mapenzi bila kukosea ila nafurahi kujoin na watu mbali mbali ktk kuelimishana na kukosoana na vile vile kupatanisha ktk nyanja yote ya mapenzi na mahusiano sasa mm nakuja tofauti kidogo kwani kuna stori ambayo niya kweli kabisa kwani tayari nimeshaianza kusimuliwa na mhusika mwenyewe na huyo ni mwanamme ila ni choko (shoga) na anaelezea jins alivyo anza huu mchezo na amenilezea kwa kiirefu ila kutokana na uwonga wake ktk kunieleza ilinibidi nimpe kitu kidogo kwani alikuwa hataki kunisimulia kwasababu maneno yake nilikuwa narecord akahis kuwa labda ntamtangaza ktk jamii lakini nilimtoa hofu na tukakubaliana kuwa atanieleza yote kisa cha kuingia ktk ushoga na masara yake kwahiyo wanajamvi nimekuja itro ya jina hapo juu kwani story yoote kwa vipande vpende huku ikiwa na mwendelezo vitakujia kuanzia kesho jumatatu na kuendelea na hayo tu wakuu
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hukuhitaji intro, ungeweza kuanza kesho hiyo hiyo!

    Anyway karibu mum!
     
  3. s

    sony wega JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ila nimeambiwa ktk hili jukwaa mapunga yapo sasa nahis wewe umevutiwa na hii story safi guy we subiri kesho na ukae mkao wa kupakuliwa hapani shaka
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni nani alikuambia habari hizo, acha kutukana wanaJF?
     
  5. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe umo nn?:shetani:
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Ushaanza kuharibu sasa! Punguza maneno ndugu! Nani akae mkao wa kupakuliwa?
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,000
    Trophy Points: 280
    Mapenzi jinsia moja mwiko JF. Hiyo story kamusimulie demu wako.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    jombaaa....angalia vizuri bana.....unavyokuja sivyo......
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hio stori usiilete huku kaa nayo nenda kawasimulie wenzako huko kwenu
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    :flypig::flypig::flypig::flypig::wacko::wacko::flypig:
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kawasimulie mashoga wenzio huko mombasa.
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unamaneno mengi sana halafu ya kishoga shoga,sema tu kama unatafuta mtu wa kukuliwaza na sio kuanza kujishuku kwa kuhisi unachat na mapunga wenzio
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    wewe huku kuna wanaume wanaodinda na wanawake wanaodindiwa!stori za kipunga peleka huko huko ulikozitoa!hamna mtu anapumulia mwanaume mwenzie mgongo hapa!
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na kuanzia sasa mtu yoyote yule anaeleta story za sex kabla ya ndoa mwiko kabisa hapa JF. tutawashauri wale ambao ni wanandoa.
     
  15. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sawia mkuu
     
  16. R

    Rukwa21 Senior Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inaelekea huyu jamaa aliyetoa story ndio punga lenyewe
     
  17. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwanza ninamashaka na elimu yake. Maelezo mengiii hakuna alana ya mkato waka nukta, sijui ni uandishi gani huo..!!
     
  18. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa mshamba............mia
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wakati unalete hiyo stori yako usisahau kueleza mlikuwa wapi na huyo mhojiwa wako, mkifanya nini? na kwa nini? mlianza vipi na kukutana wapi?
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, Kwani wanawake hawadindi?
     
Loading...