Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khamis Sadifa Juma: Mwenyekiti UVCCM TUJULISHANE WASIFU WAKE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Penguine, Oct 24, 2012.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Siku ya jana, UVCCM ilijichagulia Viongozi wake hususani Mwenyekiti na Makam wake. JF Members, mwenye kufahamu, nikiwa Mtanzania ambae kwa namna moja ama nyingine nawezakuathiriwa na uwepo ama utendaji wa taasisi hiyo, naomba kufahamu wasifu wa huyu kijana kwa maana ya taaluma, tabia yake ktk jamii, ukomavu wake kisiasa nk. Lengo langu ni kutaka kupima uwezo wake wa kuiongoza taasisi hiyo hasa ktk kipindi hiki cha vyama vingi.

    Karibuni
     
  2. Afroshirazy

    Afroshirazy Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu huyu jamaa ni mbunge wa bunge la jamhuri la muungano kupitia jimbo la donge sasa nakushauri uangalie cv yake kwenye website ya bunge
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwenyekiti uvccm atakusaidia nini wewe kama mwananchi?
     
  4. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [TABLE]
    [TR]
    [TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
    [TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
    [TH="width: 15%"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Shaurimoyo Primary School[/TD]
    [TD]Primary Education[/TD]
    [TD]1990[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [TD]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Donge Primary School[/TD]
    [TD]Primary Education[/TD]
    [TD]1995[/TD]
    [TD]1996[/TD]
    [TD]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Donge Secondary School[/TD]
    [TD]O-Level Education[/TD]
    [TD]1997[/TD]
    [TD]1998[/TD]
    [TD]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Hamamni Secondary School[/TD]
    [TD]O-Level Education[/TD]
    [TD]2000[/TD]
    [TD]2001[/TD]
    [TD]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Tanga Technical Secondary School[/TD]
    [TD]Technical Course[/TD]
    [TD]2005[/TD]
    [TD]2005[/TD]
    [TD]CERTIFICATE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Zanzibar Democracy School, (REDET)[/TD]
    [TD]Short Course[/TD]
    [TD]2010[/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]CERTIFICATE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Zanzibar University[/TD]
    [TD]LLB[/TD]
    [TD]-[/TD]
    [TD]-[/TD]
    [TD]GRADUATE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Company Name [/TH]
    [TH]Position [/TH]
    [TH]From Date[/TH]
    [TH]To Date[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD]Member - Donge Constituency[/TD]
    [TD]2010[/TD]
    [TD]2015[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Defence and National Service of Tanzania[/TD]
    [TD]Private[/TD]
    [TD]2003[/TD]
    [TD]2006[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii law kasoma mpaka lini, na wapi
     
  6. S

    Shembago JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasoma Zanzibar University kuanzia __________ mpaka ________________
     
  7. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hawa jamaa wa Zanzibar tuachane nao tu.Manake hiyo education structure yao inatia si aibu tu bali kinyaa kabisa.Halafu wanajifanya wajuaji na ma UAMSHO wao
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya jamani,mdebwedo!!!!!
     
  9. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamaaa inaonekena kilaza sana Hivi kwao o level miaka 4? zen kwa hivyo vi short course vyake sidhani kama ni vigezo vya mtu kusoma Chuo Kikuu au hiyo Zanzibar University naweza kufanya degree baada ya kumaliza o level unapiga vi short course. mmmh at least vingekuwa hata diploma khekhekhekhe uvccm hawana kiongozi
     
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Kiongozi kuwa politicsl analyst hakuchsgui chama. Ningependa ktk siasa za ushindani zinazoendelea hapa nchini nimfahamu mtu huyu ni nani kwa vigezo nilivyovijenga hapo juu kwenye uzi.

    Lkn pia michango hasa wa kwako inaweza kuwasaidia wanasiasa wengine kufahamu aina ya mchezaji mwenzao ktk usanja wa siasa.

    Hata hivyo tusijisahau, politics is pervassive, mtu huyu amepewa uongozi ktk taasisi ya chama kinachotawala hivyo lazima tumwelewe vema ili kweza kukabiliana nae kwa ufasaha.
     
  11. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Certificate ya Tech school, 1 year ni entry qualification kwa law studies University of Zenji? Duuuuuh, sidhani kama jamaa angeweza walau kunusa pale UD - Faculty of Law.
     
  12. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa Zanzibar, huyo ndo msomi aliye bobea!
     
  13. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,307
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mkuu shembago umenivunja mbavu kweli,sasa hiyo halmashauri kuu iliyoteua majina ya wagombea iliridhika na hayo maelezo ya elimu ya mgombea?
     
  14. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,307
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    sasa tunataka kuona akifanya kazi ya siasa ya kujenga chama kama anavyofanya mwenzake john heche wa chadema.hivi vyama vingine havina wenyeviti wa vijana,mbona tunamuona heche tu?
     
  15. y

    yeromin Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Donge Secondary School O-Level Education 1997 1998 SECONDARY
    Hamamni Secondary School O-Level Education 2000 2001 SECONDARY

    O level kasoma 1997-1998 halafu akasoma tena 2000-01.
    hapo kati mwaka 1999-2000 alikua wapi na alikua anafanya nini? Kweli Magamba ni soo
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mkuu usiwe na dhihaka za kipuuzi.
     
  17. F

    Fukuyama Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Dah mi napita tu hapa....
     
  18. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu tunaulaumu mfumo wa elimu yetu,sasa hakuna haja ya kum judge mtu kwa elimu usiyoiamini.
     
  19. B

    BWANANDUGU Member

    #19
    Oct 19, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua alipo huyu mtu kwani toka achaguliwe sijasikia alichokifanya. Amewaacha vijana wa CCM kama yatima wasijue pakwenda.
     
  20. Z

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2014
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cdm imemufunika huyu! Hana uwezo kabisa wa kuendana na kac ya bavicha! Alafu madisad ndani yaccm ndo hivyo tens wamembana
     
Loading...