Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Khadija Kopa na mumewe"

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jul 2, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Khadija Kopa akiwa na mumewe kabla ya kupanda jukwaani kutoa burudani.
    [​IMG]
    Msanii wa Taarab Khadija Kopa akiwasha moto huku akisindikizwa na watoto wake.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ok sawa embu nisaidieni eti huyo wa kwanza kwenye picha ya pili alisahau kuvaa sketi au suruali au ni mambo ya dot com maana mi sielewi sijui au ni ushamba wangu?
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,010
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mume mwanae?!
     
  4. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mama na wana.
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ona hapo walivyokaa huyo kijana hadi anaonekana muoga, anyway... ni ampenzi tu lakini!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyo mumewe kwa umri alionao inawezekana kabsaa akala kuku na mayai yake
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acheni hizo! Mbona wanaume wanaoa wasichana wanaowazidi hata miaka 25 na hakuna anayesema baba na mwana?
     
  8. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! Mbona mayai ni mazur kuriko kuku ebhanaee kama n mimi nababua yote
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kumbe huu ugumu wa Maisha unaweza kujikuta unaishi kwenye maisha ya kujifake wewe mwenyewe, hivi huyo ni mume au Gigolo?
    Haya kila mtu na maisha yake!!...
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hakunaga umri kwenye penzi
     
  11. t

    testa JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mama amepata mtwangio unaotwanga vizuri
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Sijui lakini naona wakati wa kibacha kama umeshamfikia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kuendekeza Tamaa za mwili, Penzi halina umri.. Lakini kwa hofu ya Mungu, Tuige na tukubali kua \mwanaume anapaswa amzidi Mwanamke ki umri . Like Adam na Hawa, Adam alikua mkubwa kwa Hawa..
     
  14. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    usikariri na usipotoshe kwa nukuu za kubuni, wapi mstari gani wameandika mume lazima awe mkubwa.??
     
  15. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    age is just numbers, ukimpata anayekufaa mshikilie, umri usikubanie kuwa na unayempenda.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona tunaolewa na vibabu vizee hatupigi kelele, when its pay back kwanini manweka mabandiko?
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hadija kopa alisema kiumri uyo mme wake ni mkubwa ila ilo umbo dogo tu lakin umri mkubwa hivo si serengeti boy kama masuburi yenu yanavyofikiria
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Na yule Sudi othmani alikuwa chips funga na yuko pande ipi siku hizi
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anampa laana tu mtoto wa mwanamke mwenzie ..khaaaa
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks stineriga I wanted to ask the same question! Eti kula kwa tindo yuko ooh, Adam alikuwa mkubwa kwa Hawa. Sawa hatukatai kuwa Adam aliumbwa kabla ya Hawa, lakini je unataka kutuambia kuwa ilipita miaka kadhaa baada ya Mungu kumuumba Adam ndipo akamuumba Hawa? Huo ukuuuuubwa wa Adam kwa Hawa uko wapi? Watu bana, kibabu kikioa binti sawa, kibibi kikipata kijana kilele nyiiingi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...