Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khadija Kopa Awapagaisha Wapenzi wa Njenje!.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Jun 3, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Katika haya na yale ya Jumamosi, nimepitia hapa Club ya Salender Bridge ambapo kila Jumamosi, wana Njenje hufanya vitu vyao.

    Mwimbaji pekee wa kike wa Njenje ni Nyota Kinguti Waziri, leo sauti yake ina mushkeli, Mungu bariki kumbe bibie Khadija Kopa yumo ndani ya nyumba kwa raha zake!.

    Ameombwa kuja kuokoa jahazi, hivyo Khadija Kopa akapanda stejini kuziba nafasi ya Nyota, kiukweli amewapagawisha wapenzi kuliko hata Nyota mwenyewe!.

    My Take.
    Huu ni ushirikiano mwema baina ya wanamuziki wetu!. Watu wa magazeti ya udaku kama wamo humu, msishangae yakiibuka na big headline "KHADIJA KOPA AHAMIA NJENJE?.
     
Loading...