Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khaaaaaaa!!! Chumo!!!!tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LOOOK, Jun 11, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wajemeni kiukweli chumo nimeipenda sana waweza sema haijachezwa na watz yaani jinsi ilivyo mandhari, story,language,subtitle, yaani kila kitu mia 100% kama hata filamu zakibongo zingekuwa vile nahisi asilimia 78% ya pato la taifa lingekuwa linatokana na sanaa coz kazi zakibongo zingeuzika abroadi kwa speed ya apolo yaani du! dir100% ,cast 100%,uhusika 100% yani dah!!! luv it mo an mo an mo kwa tz wamejitahidi kwauwezo wao UKILINGANISHA NA UWEZO WAO big up dir wa hiyo mov ya malaria.
     
Loading...