Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Khaaaaa!!!!!Jamani viacheni vibinti visome!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Mar 27, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aaaaarrggrh!Nimekerwa sana alfajiri ya leo baada ya kumuona jamaa mmoja nikiwa nafanya mazoezi akikatoa kabinti kadogo sana kukasindikiza kwao,inaonekana alilala nako.Hivi wanaume sisi hivi vibinti vya darasa la saba,form one,two,three na 4,vina raha gani tofauti na karaha?Kwanza havijui kuoga,vinanuka mikojo havijui mapenzi,halafu ni kinyume na sheria,nyie mnaodeal na hivi vitoto,viacheni visomeeeee!Aaaaggghhrr!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda naomba nijue unaishi nchi gani!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naishi nchi iliyo kati ya kenya na tz!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwanza hongera mkuu kwa kuanza siku na mazoezi. Wengi wetu tunaanza na supu na chapati kadhaa wakati tulilalia bia za kufa mtu.
    Wanaume saa nyingine tuna matatizo kweli...hatuangalii vizuri usoni? Mtu mzee kabisa lakini binti anayetoka naye, mhh!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio.
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana makosa wazazi wa huyo binti, vipi binti yako analala nje na wewe huna habari.
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi hapo kwenye RED umejuaje?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani we acha tu,lizee lizima kitambi kikubwa kama ujauzito wa mapacha wa4 halafu liko na kabinti ka darasa la 7!!Mvua zitanyesha kweli?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    watoto wa siku hizi ameanza mapenzi mapemaaaaaaaa....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na hicho kitoto kwao kiliaga kinaenda wapi mpaka kikaruhusiwa kutoka..?????
    Kumbe kweli maadili yanaanzia home ..
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Why are u so interested in that part?What do u think?
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Eeeh! Hayo ni mambo ya Jacob Zuma. Usimuonyeshe binti yako, atamuoa tena kwa mahali.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ulikua hujui shangazi?Hebu anza na hao binam zangu hapo home wasijeleta balaa!
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wazazi labda nao wanalala nje au wanafanya kazi za usiku au wanakula starehe na hawajari kabisa yanayoendelea
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wazazi wengine kimeo kabisa!
     
  16. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    angelikua mtt wako, busara yako ingezidi.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    E bwana acha Eiyer ..kwanza nawaza katoto kangu miaka kumi na tatu kanaaga mama natoka leo sitarudi
    aaaaaaaaaaaaaagh...nitakaning'iniza .
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wazazi wa aina hii hawafai kabisa!
     
  19. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nani kakuambia ni mdogo??? na je kama ni ndugu yake anamsindikiza?? ndugu yangu usikimbilie conclusion!!!!
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Just curious..........
     
Loading...