Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kha..! Nyie BAKWATA kulikoni..?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mysteryman, Aug 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa bakwata mbona hawatangazi mwezi? Mwezi umeonekana mtwara na baadhi ya maeneo ya kusini.....nashindwa kuwaelewa hawa watu nao wameshikwa na magamba tatizo....pumbafu sana hawa
     
  2. u

    ugawafisi Senior Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waislam tumeshaistukia kwamba bakwata sio chombo cha kusimamia na kuendeleza uislam bali kiliundwa mahsusi kwa ajili ya kuwagawa waislam na maamuzi yote wanayapata ccm na serikalini, bakwata ni kichefu chefu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inategemea unasikiliza redio gani, Clouds tayari wameshatangaza zamani sana.
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona ee...yani hawa mashekhe hawaogopi hata kucheza na imani za watu...hivi inakuaje? Na nina hakika taarifa za mwezi wamezipata sasa kwa nini wazikalie jamani? Wakati mwingine unaona ni bora hata wale wasuni mana wana msimamo sana
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,358
    Likes Received: 9,061
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanapata maamuzi kutoka Serikalini wakati wa Nyerere, kwa sasa wanapata kutoka kanisani!
     
  6. u

    ugawafisi Senior Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bakwata huwa wanatangaza redio tanzania, sasa huko clouds mtu wa nanjilinji atapata habari kweli? Hawa jamaa wababaishaji kweli. Hebu tujuze kwahiyo clouds wameconfirm kesho ni mapumziko?
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    naamini faiza foxy sii mwanamke na sii muislam.atasemaje bakwata wanapata maamuzi kutoka kanisani sii kuwatukana bakwata? mhh makubwa.KANISA linahusikaje na bakwata wajamini? tusubirie kesho asubuhi au sikiza news TBC saa sita usiku huu utakua ukweli.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aseeee!!
    Kanisa gani hilo linatoa maamuzi na directives kwa BAKWATA?
    Au ndo maana BAKWATA NA KANISA WANAUZA MADAWA YA KULEVYA?

    Aseee!
    Duh!
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa wewe foxy
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wanafanya njama kuhakikisha waislam wanfarakana katika kila jambo hata katika ibada zao.
    Zote ni athari za mfumo kristo ila mwisho wake unakuja karibuni.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Wametangaza kuwa kesho ni sikukuu?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sikukuu siyo kesho ni leo
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ramadhani kagoma kuondoka licha ya visa yake ya kuishi nchini kuisha tangu jana.
     
  14. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyie mmeona ila viongozi hawajaona so sibirini mpaka waseme wao. Swali je kwa aliyeona afanyaje kesho?
     
  15. c

    conversant Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu officialy according to BAKWATA kesho Waislamu nchini wanakamilisha siku 30 za mwezi mtukufu na eid itakuwa jtano. Hekima ya mwezi mtukufu ni kuwa watu wafunge kwa pamoja na wafungue pamoja katika eneo husika na kuna chombo maalum cha kutangaza mwezi sio kila mtu tu wengine waweza danganya watu ili wafuate matakwa yao.
    KWA WAISLAMU:ni muhimu kuheshimu mamlaka inayowaongoza ukizingatia wengi wao hawana ufahamu mkubwa kuhusu masuala ya dini hiyo.
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,582
    Likes Received: 3,916
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ayaah...
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe unajua Uislam kweli au unaleta porojo zako za CCM!
    Kwa taarifa yako kesho dunia nzima ni EID kasoro Tanzania tu. Usipotoshe watu hapa JF, hao BAKWATA wako nani kawapa mamlaka ya kuwasemea Waislam wa Tanzania! Ningekujibu zaidi sema hapa sio mahali pake, ebu pitia hii site uone kesho ni siku gani kwa Waislam dunia nzima. www.isna.net
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwani weye upo wapi? Naona BAKWATA hawapo Nachingwea.

    Hivi kwanini allah anasubiri usaidizi wa Mwezi? Mimi nilifikiri kuwa Allah hana msaidizi, kumpe mpaka mwezi. Khaaaaaaa
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe Kanisa limebatiza BAKWATA!!! Allahamdulilah.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Sasa wengine tukisemaga hii dini ya ALLAH ni ya kutia mashaka tunaonekana kama wadini, sasa hii nini maana yake? Ina maana dini ya kiislamu haina kiongozi wa kidunia kule Saudia anaeunganisha waislamu na akawa ndio mtoa mwongozo kwa Waislamu duniani?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...