Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kha Kumbe JK yuko Sahihi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Companero, Jan 5, 2010.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndio! Mechi ya jana kati ya Taifa Stars na Ivory Coast imedhihirisha hilo!Hakika 70% ya Watanzania ni 'Bendera Fuata Upepo! Habari ndio Hiyo!
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    more data plz...
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa uwanjani ungeelewa mkuu, kwa asilimia kubwa Watanzania hawana msimamo!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa walikuwa wanashangilia mara taifa stars mara kodi vwaa?
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    .
    Compa, Watanzania ni malimbukeni, hili ndio unalijua leo?. Baada ya uchaguzi mdogo Busanda na Biharamulo, nililisema, na nilishutumiwa kutukana watu bure!. Jana uwanja ulifurika, na kila tukipigwa chenga, uwanja unashangilia, tulipopigwa bao ndio kabisaaa. Hawa ndio sisi Watanzania na nchi yetu!.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,366
    Trophy Points: 280

    kikwete ndio alikuwa naongoza hilo kundi la 70% ya fuata upepo.
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Asilimia kubwa ya Wadanganyika hawana msimamo kwasababu wamekata tamaa juu ya maisha yao kwahiyo hawana sababu ya kujivunia nchi na viongozi wasiojali maendeleo yao na ndio maana mbele ya mkuu wa nchi walikuwa wanawashangilia wageni; hiyo ndio tafsiri ya ushangiliaji wa Ivory Coast thidi ya Timu ya Taifa in front of muungwana!!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sawa...
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakuu tulipofungwa uwanja wote ulikuwa kimya. Tulipocheza vizuri tulishangalia. Drogba alizomewa. Mara he Drogba na wenzake wakaanza kushangiliwa. Mwishoni kabisa ndio kidogo tukawashangilia vijana wetu. Yaani tulikuwa hatueleweki kabisa!
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mimi sikwenda,kwenye 70% simo kabisa...
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Uliwakilishwa na sampuli inayowakilisha Watanzania!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hata kama mtu umekata tamaa na serikali yako angalau onesha msimamo wako kuwa mtanzania, manake akina Drogba hawajali kama mna tatizo na uongozi wenu bali wanawaona malimbukeni tu wasiojitambua!

    Utanzania wetu hautegemei hata kidogo uongozi wa nchi, uongozi utapita lakini utanzania wako ni wa kudumu, hata ukifa bado ni mtanzania tu.. Tatizo lingine ni kuwa huyu JK anapenda kusafiri lakini bado hana exposure kabisa, what a shame?
     
  13. N

    Nanu JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uzalendo sifuri na hii haina uhusiano na hali ya maisha wala nini? Inabidi turudishe uzalendo kuanzia shuleni kwa kuwa na michezo mingi shuleni. Waziri aliyefuta michezo shuleni ndiyo wa kwanza kulaumiwa kwa kuondoa uzalendo wa vijana wetu. Sasa JK ameanza kuijenga kwa kurudisha michezo mashuleni. Itachukua muda kidogo.
     
  14. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunapokubali na kuruhusu wezi/mafisadi wawe ndio wafadhili wa timu zetu tutegemee uzalendo upi? Nakubaliana nawe kuhusu kurudisha michezo shuleni na mashindano baina ya shule na shule. Michezo inajenga afya kwa watoto na ushindani pamoja na kujiamini.
     
  15. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua watanzania wengi hawashangilii mpira kwa uzalendo ila kwa burudani, mimi sikwenda uwanjani ila tulikuwa tunaangalia kwenye runinga, kuna jamaa ni Chelsea damu baada ya Drogba kufunga lile bao, jamaa aliruka juu. Tulipomuuliza alisema kwa kuwa Drogba anachezea Chelsea.
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ama kweli sie kubadilika iko kazi, Ila chanzo cha yote ni jinsi FAT na virabu vyake ilivyokuwa na mifumo mibovu kwanza tumejawa na simba na yanga utaifa hatuna na ndivyo hivyo hivyo TFF inachoendelea kukifanya kuuua soka la wachezaji na kufanya mambo kwa maslahi yao.

    Chunguzeni ndani ya TFF kama viongozi si wa simba na yanga sasa muniambie hao watainua soka vipi ya bongo au watawajengeaje wananchi morality kujua kuishabiakia Taifa staaaaaar?

    Tunatatizo kubwa katika Uongozi wa kujenga soka la bongo kuanzia kwa club zetu mpaka TFF na ndio maaana wananachi wanaonekana kama bendela fuata upepo muda wote.
    Miaka ya 80's na 90's kulikuwa na timu ya USHIRIKA-Moshi, na TUPWISA LINDANDA WANA WA KAWEKAMO PAMBA-Mwanza wale walikuwa ndio washabiki bwana ukiingia uwanjani utajua tu kweli hawa ndio washabiki not this days watu wanakwenda uwanjani for FUN period sasa si waache kwenda waangalie kwa Runingani. Lini tutaiga hata ushabi wa League ya UK eg Liverpool washabiki hushangilia mwanzo mwisho hatakama wamefungwa.

    Tulifungwa kwa simple mistake they got the chance they used it well, sie tulikamia game sana na wakatuachia tuchezee weeeee na kipindi cha pili waliingizwa chipukizi zao ndio zikatuonyesha mpira kwanza zika funga middle yetu na zilijua hatuna winga wa kushusha mashambulizi game kwisha sasa hapo wachezaji wetu wajifunze, speed, kufungua nafasi wakati wakipeana pasi, na akili zaidi ya kiuchezaji watumie pia sio lazima wafundishwe na Maximo

     
  17. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una hakika gani waliokuwa wakishangilia walikuwa watanzania? Na kama sivyo, mimi nadhani wanastahili pogezi kwa kuweka ushabiki pembeni na kufurahia mchezo wenyewe.

    Amandla.......
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mpwa una uhakika na unachokisema?? we uwanjani kwa mechi hile kunaweza kukawa na Ivory Cst wangapi mule? Ushabiki upi uwekwe mbele mpwaa, tulivyofungwa kimyaaaaaa kukipigwa chenga kushabilia mara upande huu mara upande ule!!!! kama kushabikia walipaswa waanze mwanzo mwisho hata kama tumefungwa, sie watanzania tunakasumba tukiwa tumefungwa mashabi ndio wakwanza kuwavunja nguvu wachezaji hata kama wanajitahidi.
     
  19. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakuu kesho kuna mechi kati yao (kod de vwaa) na Amavubi,,sasa tukubaliane kabisaaaaa tushangilie upande gani???????
    au ndio ujirani mwema?!??
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi 70% ya waliokuwa uwanjani waliishangilia Ivory Coast, sasa unataka kuniambia sio Watanzania?
     
Loading...