Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kha! Kaachiwa Huru!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, May 27, 2008.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JAJI: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.

    MTUHUMIWA:Lakini ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!

    JAJI:Hicho ni kithibiti tosha kabisa.

    MTUHUMIWA:Basi nihukumiwe kwa kosa la kubaka.

    JAJI:Kumbe ulibaka pia?

    MTUHUMIWA:Hapana ila hapa ninacho pia kifaa kinachotumika wakati wa kubaka akimaanisha[uume].

    JAJI:Basi upo huru.




    Kwi Kwi Kwi..
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha kweli hii kali !!!!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Hahahhaa kabisa kabisa...kwa mtaji huoo lazima iwe huru
     
  4. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwi kwi kwi!!!
    hiyo kiboko.Hakimu hoi
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    heee hehehe haya bwana hii sasa kali
     
  6. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HA HA HA HA HA HA, MWANA KWELI NOMAAAAAAAA
     
  7. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,998
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    what an intelligent analogy

    kazi kwa jaji na mahakama kwi kwi kwi kwi!!!!
     
  8. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha
    dah
     
  9. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tihi tihi tehe tehe tehe taha!!!!!!!!!!!
    IIIIIIIIIIIIIII aa aa aaaaah aaaaah ah !!!

    Mbavu zangu weeeee!!

    Well. hakimu alimwachia kwa kuwa alitoa kichekesho bab kubwa? au Kwa kuwa alitoa hoja yenye afya ama kutokana na ukweli kuwa hakushiriki biashara ya gongo?

    Nnhii nhi nhi nhi!!!!!!!! eeh
     
  10. green29

    green29 JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HApo ilikuwa ngumu maaana kama mshitakiwa angepatikana na kosa la kubaka basi hapo watu wengi wangekuwa washitakiwa ghafla maana natumaini hata bwana hakimu alikuwa na kifaa chake cha kuharibia. mtuhumiwa alitumia logic kujitetea
     
  11. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh! ooh!

    jamaa ni kwmba hakukamatwa na Gongo.
     
  12. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio hadisi....
     
  13. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    aminia mkuu....
     
Loading...