Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

keyboad

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by atrash, Sep 21, 2012.

  1. atrash

    atrash Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari zenu wakuu naomba msaada wenu nautumia laptop aina ya samsung i7 RF 511 window 7 nina tatitizo la keyboad yangu herufi tatu hazifanyi kazi nikajua labda ni driver za tauchpad nika weka lakini tatizo bado liko pale pale je nifanyeje naomba msaada wenu tafadhali
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kah.. mkuu unafanya nini na mashine tamu kihivyo? :A S tongue:

    :focus:
    ukiona inagoma kuandika herufi, ujue tatizo ni hardware sio software as in itakuwa labda hizo keys zimekwama kwa ndani. tatizo ni kwamba mpaka utoe keyboard za laptop mpaka ufungue mashine yote. kama we sio mtaalamu wa kufungua PC tafuta a qualified technician aifungue mjue nini mbaya

    in other news, siku unajiskia kuiskuma naomba kuwa wa kwanza kushtua :A S tongue:
     
  3. atrash

    atrash Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    panda dau mkuu nipe ofa yako utanipa ngapi
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    atrash, sina shida ya kutaja bei ila nitajie specs zako, si unajua hawa jamaa wana tabia ya kutoa model moja ya laptop kwa style mia tofauti. nitajie specs zako napanda dau chap
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...