Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

key za laptop hazikliki jamanii, msaada tutani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwana wa Mungu, Jun 21, 2009.

  1. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wajameniee, ninayo laptop yangu, nafanyia kazi kila siku, lakini chaajabu karibia wiki moja, key zake haziklick, hivyo nashindwa kuandika. hivi nifanye nini ili key za keyboard ya laptop ifanye kazi tena? je, kuna bandia naweza weka? sina uwezo kuifungua. msaada kwa ushauri nifanyeje, au kama kuna mtu yalishamtokeaga kama yangu. asante kwa ushauri mtakaotoa.
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uki-click zinabonyea?

    Nadhani kwenye laptop za Toshiba unaweza ku-lock keyboard. Pengine umefanya hivyo kwa bahati mbaya?
    To unlock, tizama kama kwenye laptop yako kuna key yenye alama ya kufuli. (Pengine utahitaji ku-press Fn key pamoja na hiyo yenye kufuli kwa mpigo)
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    laptop ya dell
    asante mkuu hapo juu.
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hata mimi nina tatizo kama hilo kwenye dell, nilisafiri nayo kurudi key 4 hazifanyi kazi!
     
  5. SnEafer

    SnEafer Senior Member

    #5
    Jun 23, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There ar few genius people who invented something called
    *** Computer maintenance ***

    I think its time to pay a bit so that ur laptops could be cleaned well or if you have the tools openemup and do a little cleaning under the hood...

    I had a cimilar problem with half of my keyboard after i opened it up i foundout that i spilled a coffee on it without my knowledge thats why it was not working...

    cheers
     
  6. A

    August_Shao Senior Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tatizo ni battery zenu.....Maana zinapokuwa zinaanza kufa ndo dalili zake....ili kuweza kuwa na uhakika chomoa battery za laptop then plug in kwenye umeme direct then washa laptop yako......hapo unakuwa unatumia laptop yaka kama desktop.

    hii pia inashauria wakati unatumia laptop kwenye umeme kwa muda mrefu ili kuweza kurefusha muda wa battery za laptop
     
Loading...