Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Key activator kerspersky

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fisadimpya, Feb 6, 2012.

  1. f

    fisadimpya Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msaada wadau za hiyo kitu
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni kaspersky Antivirus 2012? Kama ndo iyo naweza kufanyia mpango wa commercial valid lisence ambayo inasiku kama 300 na mpaka iexpire kama ndo iyo nijulishe nkupm na iyo lisence key. But nakupa tahadhari DO NOT EXPOSE IT! sana sana sehem wazi au ambapo google anaweza kuiona ni hayo tu.
     
  3. Difo

    Difo Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimekupm the lisence key! Usisahau kuleta feedback!
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimeku PM mkuu na me pia the same issue msaada kaka!!
     
  6. K

    Kizzy Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  7. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    wadau tuwaachie wenye shida kweli na hii kitu maana kila mtu akitaka mwisho wa siku wote mtakosa, karpesky wako stingy sana hiyo lisence ikiwa misused ni rahisi kwao kugundua
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii ni Commercial lisence sio rahisi kublokiwa na hvyo hatuiexpose.. Ata mwaka jana nlgawa key ya mwaka moja ya commercial kama watu 30 hivi.. Ikatumika mpaka the last day bila kublokiwa ata hvyo njia zko nyng kuwaweza hawa ntakuja na kav na kis trial resetter 2012 apa jamvini soon iyo itakuwa bomba kwa wanaotumia kis version 2012 coz sina key kwa ajili yao
     
  9. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Heshima kwako mkuu!!!
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Goog idea boss.
    Ila kuna trial reseter nilitumia kwenye version 2012, ikareset. Ila tatizo lilikuja kujitokeza wakati wa ku update, ilikataa. So, sina hakika fault ilikuwa wapi.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    dah hii avator yako ni kiboko
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ok ulitumia steps zp? Naulivo reset trial ulikumbuka ku activate trial tena?
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kiukweli ni siku nyingi(last year) hata sikumbuki. Ila nachojua nilireset ikawa poa tu, tatizo ndo hilo tu la update kufail.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    PowerComputers wanauza hizo antiviruses,

    Licence ya 3 PCs ni 38,000/=...

    Wanapatikana Elia Complex, Zanaki/Bibi Titi Rd!!
     
  15. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada wa hizo key ktk pm, asante.
     
  16. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huu nao ni wizi pia
     
  17. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Katangazie biashara yako pale TBC, au uweke mabango barabarani!
    Au vipi, wasiliana na mod ulipie bili.
     
  18. m

    manmoshi Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inakuaje iyo
     
  19. m

    manmoshi Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    thank u
     
  20. m

    manmoshi Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    msaada waiyo activation
     
Loading...