Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kevin Twisa, mfano wa kuigwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NGULI, Oct 20, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Natanguliza pongezi zangu kwa mtajwa hapo juu ambaye alikuwa mbeba MABOX maarufu huko USA, na mambo yalivyozidi kubana akarudi nchini, kafanya mambo makubwa kwenye mitandao ya simu nchini kwa kubuni extreme promo ambazo zimempa sifa.

    Ombi langu kwa mliobakia huko nasikia kuwa mnateseka sana na hela mlizopewa za stimulus package zimeisha ila mnajiuliza mtarudije... rudini tu kama mlivyoondoka huku mkiwa na hicho ki-slang cha kuch kuch gut gut wanna wanna gonna gonna, wit wit mtatoka tuu, makampuni yanachanganyikiwa sana na hilo swala hawajalishi vyeti just come home, sweet home....

    Karubuni sana.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeibua vita mpya
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu data tunazo hadi picha wakitaka walalamike mpaka na majina na mageto wanayobebena mtu 6 kigodoro cha 2x4
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    HAAAA!! Nguli.... hiyo slang ilikuwa inawazingua like 10 years ago...not anymore usiwadanganye wenzio.Sasa hivi shule zipo kibao za ung'eng'e na slang ni kama kawa tu.Ukitegemea slang au sijui kutema yai... unajidanganya.. you need to couple that with substance tena siyo ya kitoto vinginevyo utatolewa nishai!
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee we jamaa ni mchokonozi na mchokozi wa kisayansi wewe!
    Haya bwana...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Udaku bwana,na wivu juu.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa heshima mbele! Naheshimu sana fikra zako huo ndio upeo wako.....
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Binamu si unakumbuka umeanzisha vita?Mbeba boksi Wa kwanza huyo.... Subiri watakuja na wengine humu.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha, kweli uliona mbali mpwa itabidi niombe ulinzi kama ule wa spika 6
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ila tu naomba msiongelee vile vyeti vyetu feki!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    crispin vipi bana,,,,,,,,,,mi nabebesha watu maboksi........i am the boss.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Si unajua hata Mnyampara ni mfungwa? Binamu rudi nyumbani tujenge nchi.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280

    wewe dogo mi ni diwani wako mtarajiwa hapa tegeta.....
    karibu zero pub.......
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Lol! Ulimjibu binamu nguli kama mbeba box bana. Samahani kamanda. Siku hizi huwa najipumzisha pale Jay pub. Wahudumu pale wana TBS na ni HIV negative wote! Hata kale kambulu ketu kamehamia pale. Hahahaha!
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ignorant schadenfreude.
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Hesima kwanza!

    Wengine japo tuko humu mavumbini Kijerumani nacho kinapanda labda uchanganye ki-Hebrew ndio utanishutua
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Hesima kwanza!

    Wengine japo tuko humu mavumbini Kijerumani nacho kinapanda labda uchanganye ki-Hebrew ndio utanishutua
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Si nilikwambia kaka. Wabeba mabox hata kiswahili wanajifanya hawakijui.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, wanatishia kuchanganya kizungu na kijerumani ili kutushtua kuo wako mbaaaaaaaaali, kumbe wote sawa tu, kwa taarifa yake ukienda kwetu moshi mapota wanapandisha milima wazungu wanakiongea kuliko hata wazungu wenyewe LOL!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa nimeipenda hiyo red.
     
Loading...