Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kevin Rudd: New Australia's Prime Minister

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dua, Nov 24, 2007.

  1. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Australia got a new Prime Minister Kevin Rudd

    Labor wins in Australia a big blow to J. Howard party who lost even his Sidney seat. More to come.
     
  2. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nadhani hii itakuwa big blow kwa Bush na washirika wake..manake huyu Howard ndo alikuwa mshirika wake mkubwa...nadhani uyo Kevin ameshinda kutokana na kuahisi kusign the Kyoto Protocal na kuwarudisha wajeshi nyumbani...ndo kushindwa kwa vita dhidi ya ugaidi?
     
  3. P

    Pedro Senior Member

    #3
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani haya mambo ya kuweka watu roho juujuu na vichwa vyenu vya habari mbona mtaua watu wenye presha?

    Jamaa mmoja aliweka kichwa cha habari " Raisi ajiuzulu" kuja kusoma habari nikakuta habari inasema Raisi wa chama cha wazoa takataka wa jiji la Timbuktu amejiuzulu wadhifa wake. Aah jamani.
     
  4. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labor Sweeps Australian Elections
    Conservative Power Loss Expected To Mean A Withdrawal Of Aussie Combat Troops In Iraq

    [​IMG]

    Opposition Labor leader and election victor, Kevin Rudd
    and his wife, Therese Rein, cast their votes in Rudd's home
    electorate of Griffith in Brisbane, November 24, 2007.
    (GETTY/AFP/Torsten Blackwood)
    Nafikiri J Howard yuko Uganda kwenye mkutano wa Commonwealth. Ndiyo mambo hayo ya politics.
     
  5. D

    Dotori JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ukomavu wa kisiasa. Afrika bado tupo mbali
     
  6. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Nice....wale wote walio-support war on terror blindly wanapukutika mmoja baada ya mwingine. Ilianza Spain hii kitu na bado inaendelea, Musharafu akiitisha uchaguzi ata mwagika vibaya sana!!!.
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Nov 25, 2007
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh,Museveni hapo Uganda ataozea madarakani.Kibaraka namba 1 wa marekani
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Democrasia ya kuiga ndo shida yake- sidhani kama inatufaa Afrika!

    2. Najiuliza Mrema- yupo Tanzania Labour Party (TLP)- anawakilisha maslahi ya Wafanyakazi Tz kama ilivyo Labour Party UK au Australia? Au Labour Party ni jina tu kama mengine?
     
  9. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipoona kichwa cha habari hii nilidhania kuna nchi mpya inaitwa New Australia na kwamba imepata Waziri Mkuu, kumbe...
     
  10. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kevin Rudd amedhamiria kuifanya Australia republic na kum-dump queen Elizabeth The II kama mkuu wa nchi yao ingawaje hajatoa time table.
     
Loading...