Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judgement, Dec 21, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Last week niliitwa kwenye kikao cha kesi ya kifamilia.
    Mimi nikiwa mmoja wa viongozi wa serikali ya mtaa nilikuwepo kikaoni kwa nafasi yangu.
    Shtaka lilikua baina ya Mke na Mume, ambapo mke ndiyo alikua mlalamikaji, majadiliano yalikua hivi :
    > Mke :- Wazee hapa mimi namlalamikia Mume wangu tatizo ni kwamba hataki kujishughulisha mfano hapa tunapoishi hii nyumba tumepewa na Baba yangu mimi hivyo anaishi ukweni, Shamba tunalolima ametupa Mama yangu, Ng'ombe tulizonazo tumepewa na Mjomba wangu, yaani huyu mume wangu yeye hana anachokifanya humu ndani, yeye ni kula kulala.
    Hata pesa za chakula hapa hom nimimi ndiyo nahudumia kutokana na biashara zangu ndogondogo.
    IKAFIKA mw/kiti wa kikao kumpa muda Mume nae aseme yake.
    > MUME :- Wazee nadhani mmemsikia Mke wangu, lakini pamoja na yote na mimi nina malalamiko yangu kwamba ni kweli vitu vyote alivyovisema tumepewa na wakwe zangu ni kweli, hata hivyo bado mimi namlalamikia Kaka yake ambae ni Shemeji yangu yeye ana magari matatu ameshindwa hata kutuletea gari moja! . Yaani ana roho mbaya sana, mnafikiri sisi tutakaa mpaka lini bila gari ? .
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa jamaaa ye anachoangalia maisha mazuri, hajali kitu kingine wala nini
    safi sana
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa habebeki, kila akibebwa anachana mbeleko.
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha kuku milele hakibebi mzigo.
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Umetisha mkuu
     
Loading...