Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi zaidi ya 834,732 za wanaume kudundwa na wake zao zimekuwa zikiripotiwa kila mwaka...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Mar 17, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280


    Another side to domestic violence
    By ELKA ZWICK
    Special To The Tampa Tribune
    Published: October 11, 2010
    October is Domestic Violence Awareness Month. Across the nation, the news wires are filled with information on benefit events, such as "Walk A Mile In Her Shoes," "Break the Cycle"..."According to a Department of Justice study, men are victims of assault by their partners in approximately 36 percent of the reported cases in the United States each year. The disparity between the needs of those victims and the services available is large. The gap must be closed, and that can only be done through education, services and advocacy."



    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yamekuwepo miaka mingi. Kama ambavyo wanaume wote si wanyanyasaji, vilevile wanawake wote si watawa. Katika suala la kuripoti unyanyasaji, ni hivi miaka ya karibuni tu wanawake wengi wamekuwa wakijitokeza kutoa taarifa za manayanyaso, na bado kuna wengi ambao huwa wanavumilia na kuficha kuwepo kwa manyanyaso hayo.

    Na bado kuna urahisi zaidi kwa mwanamke kushitaki kuwa unanyanyaswa, kuliko kwa mwanamume, sababu kubwa ikiwa ni ile ile ambayo tumefanywa kuiamini katika malezi, kuwa mwanamke ni kiumbe dhaifu na mwanamume ndio "kidume". Hebu Mkuu, umewahi kufikiria "scene" ya dume zima, baba la miraba minne, linakwenda kituo cha polisi machozi njia mbilimbili kushitaki mkewe anamnyanyasa?

    Kwa kiburi cha wanaume, hata awe analazimishwa kufagia nyumba kwa kojoleo lake basi hatashitaki.
     
Loading...