Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi za uchaguzi siyo za mchezo mchezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalistibukhay, Apr 28, 2012.

  1. k

    kalistibukhay Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makosa makubwa kutengua matokeo ya Ubunge kwa ushahidi wa kusikia-Jaji Moses

    Jaji Moses Mzuna aliyetupilia mbali kesi dhidi ya mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu amesema ni makosa makubwa kwa mahakama kutengua matokeo ya uchaguzi kwa ushahidi wa kusikia.Jaji huyo amesema ili kutengua matokeo ni lazima kuwe na ushahidi ulio wazi tena wa vielelezo visivyotia shaka.Jaji huyo ameendelea kusema ni kosa kubwa kumuondoa kiongozi wa wananchi kwa ushahidi wa hovyo hovyo.
    Jaji huyo pia amesema wanaofungua kesi za uchaguzi wanapaswa kujua kesi za kupinga matokeo si za mchezo mchezo.Amesema kwa njia hii ndipo mahakama zetu zitakapoheshimika.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods unganisha hii thread na ile nyingine
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,078
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    mods msiunganishe, kuna points zimesimama, ni nzuri kuzijadili.
    huwezi chezea maamuzi ya watu kwa ku consider ushahidi wa hovyo hovyo. hongera jaji Mzuna.
     
Loading...