Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya watumishi waliotafuna 914m/= wilayani Rombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 1800, Aug 30, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau mwenye taarifa naomba kujuzwa hii kesi ya hawa waliokua watumishi wa wilaya ya Rombo ambao bila aibu walitafuna jumla ya 914m/= na baadae kutafuna tena 29.4m/=. Nimependa kujuzwa hivyo kwa kua kuna habari zilizo chini ya carpet kua mafisadi hawa wamehonga hela nyingi ili kesi hiyo iweze kuishia hewani,na isitoshe sijasikia tena habari juu ya kesi hii,tunataka kuona haki inatendeka,sio hela za Watanzania ziwe zinatafunwa kila siku na wajanja wachache,kwa kua kesi hii wengine ushahidi tunao,kwa kua wengne walikua ni watu wa kawaida ktk utumishi ila kwa sasa wanamiliki mijumba na hoteli za kifahari katika mikoa ya Arusha,Moshi,Dar na Morogoro,tunaomba sheria isimamie ili liwe funzo kwa mafisadi wadogo na wakubwa
     
  2. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanasema ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Firauni,hakuna kesi hapo,kama inasadikika kuna kitu kidogo kimeshatembea,sahau kama watuhumiwa watakua na kesi ya ,kujibu,state attorneys watu mmmh....sijuhi
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hakuna kesi hapo.
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kaka!nahisi hapa itakua full uchakachuaji,
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unasema hvyo Nduu?hauiamini mahakama au?
     
Loading...