Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya wapambanaji yapigwa kalenda tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Feb 22, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kesi inayowakabili wapambanaji wa chadema arusha imepigwa kalenda hadi tarehe 25 march.mahakamani kulikuwa na umati mkubwa wa wananch
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    fOOLS THEY ARE!
    Wanajikanyaga hawa, washastuka hakuna kesi hapo!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Yes PJ i agree...hapo hakuna kesi zaidi tu ni upuuzi wa funika kombe
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwa ile kesi iliyokua inawahusu viongozi wa Chadema kwa kufanya mikutano bila kibali kama wenye dola wanavyodai leo hii saa hii wafuasi wa Chadema wakiongozwa na Mbuge wa jiji la Arusha Bwana GodBless Lema wakiwa wanatokea mahakamni kuelekea kwenye office ya mbunge huyo muda si mrefu askari wamewatawanya wafuasi hao kwa mabomu mawili ya kutoa machozi na kuleta taharuki kwa wakazi wa jiji la Arusha pamoja na watalii waliokua wakifanya shoping zao hususani na kununua safari za kwenda porini. Nitaendelea kuwaleteeni taarifa zitakazojiri!
     
  5. Democrasia

    Democrasia Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Watabana wataachia kwa nguvu ya uma, na wasitegemee tena sanduku la kura
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi huwa napitia ile Penal code waliyoirejea wakat wa mashtaka nashindwa kupata kesi iko wapi! Najua mahakimu wana uweledi wa kutosha baadae wataiondoa mahakamani.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wajinga sana, wanasababisha taharuki zisizo na msingi, kwa mtizamo wangu wangeweza kumshughulikia kiongozi wa hiyo move ya kuandamana.
     
  8. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....hapo hakuna cha kesi wala nini,,,,,wanasogeza siku tu ili wafunike mambo!!!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hali ni shwari saizi, hakuna mabomu tena.
    Hoja yangu ni kwa nini kesi kila siku inaahirishwa? Ushahidi bado tu unakusanywa? Kweli nimeanza kuamini kuwa kesi ya umeya ingechukua miaka hata mitatu!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanashindwa nini kuimaliza hiyo kesi au ndo mapaka tuwaite watu wa nje waje kutumalizia!
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka isikilizwe baada ya wafuasi wake kupungua siku ya mahakama, maana naona bado wanakumbuka moto waliowashiwa siku ya tarehe 05/01/2011, naomba kila siku ya kesi ya makamanda tujazane hivo hivo ili waahirishe kesi mpaka miaka mitano
     
  12. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    OOOOH! kumbe hilo ndo wanataka, sasa kwa taarifa yao hatutaacha kuhudhuria coz kesi iyo inatuhusu wote, siku ile tulikuwepo wote, so wasdhinanie kuwa kuahirishwa kwa kesi ndo kutupunguza, tena wangefahamu kuwa tulikuwa wachache wangetoa hukumu leo leo coz kipindi kijacho tutakuwa wengi zaidi. CCM hamna jipya, imekula kwenu!!!!!!!!!!111
     
Loading...