Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Vinega: Kusaga Asanda, Afuta Kesi Kinyemela

Discussion in 'Celebrities Forum' started by WAFU FM, Mar 21, 2012.

  1. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Taarifa kwa umma:
    Leo majira ya saa 7 vinega wengi walikuwa pale mahakama ya kisutu ili kuweza kujua ni madai gani yaliyowafanya waitwe mahakamani......madai ambayo kwa mujibu wa karani wa mahakama ambaye kesi hiyo ilikuwa imefunguliwa jalada namba 294 kesi ya madai ya mwaka 2011...hakimu anaitwa moshi na karani wake anaitwa grace aliwaambia vinega kuwa kesi ilikuwa jana jambo ambalo sio kweli na pili kesi ilifutwa jana. Tunayo maswali mengi sana tunayojiuliza juu ya madai haya ambayo mpaka sasa vinega hawajayajua. Issue
    ipo chini ya kitengo cha sheria na muda si mrefu tutauambia umma wa watanzania nini
    kinafuata juu ya msala huu waliojitakia wafu fm.....!!!! Tunapenda kutoa shukrani za dhati kwa wadau na vinega wote waliokuja kutoa sapoti kwa magenge ya mwenge na antivirus kwa ujumla. Tunajua wengine walishindwa kuja kwa kubanwa na majukumu ila hakija aribika kitu kwani bado tuko pamoja.
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    fungukeni basi tujue nini hasa wa madai hayo
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli good move bro Joe! Maana nilifika mahali nikajiuliza brother Joe anataka nini hasa? Hawa vijana si wakupuuza,wasikilizwe tu! Wengine wananidhamu ya uoga tu lakini soko limeharibika mno! Haki haiombwi ndio maana hawa vijana waliozaliwa na vipaji vya muziki wameamua kujitetea kwa namna yeyote! Kwa mfano kwa mtu anayejua muziki kuna mwenye shaka na uwezo wa mapacha? Kuna anayejua hata michano ya kwanza ya FID Q alikuwa anaiga swaga za mapacha? Lakini mapacha wanabaniwa sababu ya misimamo yao! Kuna kama mtandao ukisusiwa huku ni kote!
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sama Vinega, niko pamoja na nyie japo nipo mbali.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Unajiita WAFU FM halafu unaponda Wafu FM??!!!
    Najua wewe ni mfuasi wa vinega kama tulivyo wengi wetu humu, ungejiita tu Kinega ili kupaisha Chama!!!
     
  6. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magenge ya Mwengeeee....!
     
  7. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2014
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,986
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Wenzako wameenda kupiga magoti kwa RUGE.
     
Loading...