Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya ufisadi ubalozi wa itally imefikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtazamaji, Jul 27, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi hivi hii kesi status yake ikoje. Nimepoteza kummbukumbu.

    Ilikuwa ni kesi ya kugushi nyaraka za manunuzi ya jengo la ofisi za ubalozi wa tanzania italy.Aliyekuwa Balozi Prof Mahalu alikuwa 1ja wa washtakiwa.

    Naomba mnipe updates
     
  2. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Case za "wakubwa" huwa haziishi....
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mpogoro umeniwacha hoi...ila jamani hii nchi wacheni tu
    Mungu tu aepushe mbali balaa maana tunatusiwa hadharani na washika nchi

    tubomoe malango
     
Loading...