Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya uchaguzi Kilwa kusini ni full kuchakachua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ajabu, Jul 18, 2011.

  1. a

    ajabu Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kesi ya uchaguzi inayo endelea hapa kilwa imesogezwa mbele tena hadi tarehe 19mwezi huu,inanyo onyesha ccm wamefanya mambo yetu yaleee ili uchaguzi urudiwe tena wampokonye mbunge wa upinzni alie shinda kwenye uchaguzi kiti cha ubunge
     
  2. d

    dostum JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hebu tupatie full story vp wanachakachua?
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tupe story zaidi nasi tujuwe
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    mbunge wa upinzani kutoka chama kipi mkuu.
     
  5. a

    ajabu Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matokeo ya uchaguzi msimu uliopita hapa jimbo la kilwa kusini mgombea wa ubunge kwa tiketi ya chama cha wananchi CUF aliibuka mshindi, ajabu ni kuwa baada ya bwana Suleiman Bungala maarufu ***** kuibuka mshindi mgombea kwa tiketi ya ccm anadai eti CUF wamechakachua matokeo na uchaguzi ulikuwa na mizengwe, akaenda kufungua kesi, sasa kesi hiyo kila siku vigogo wa ccm akiwepo Nape Nnauye wanatangaza hukumu kuwa wamesha shinda kwa madai kuwa serikali ni yao mahakimu ni wao na wanatekeleza ilani ya ccm na hivi karibuni alikuja kilwa na akamtukana saana mbunge wetu huyu tumerekodi sauti na video nitaziweka hewani muone na kusikia,hii ndiyo sababu nawaambia kesi ya uchaguzi kilwa ni full kuchakachua
    kuwaleteeni ripoti hii ni mimi Mlokole wa Ukweli aka Ajabu toka Kilwa
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Eneo la waislamu kilwa huitaji kuuliza ni lazima awe ametoka CUF.
     
  7. a

    ajabu Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahaha kwani cuf ni chama cha waislamu?
     
Loading...