Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya uchaguzi jimbo la kgm mjini chadema wamkataa jaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgadafi, Mar 24, 2012.

  1. m

    mgadafi Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vyanzo vya taarifa kutoka kgm zinasema chadema wamempa red cad jaji anaesikiliza kesi iyo.hatuwa iyo imefkia ni baada ya jaji anaesikiliza kesi iyo kukataa ushahidi wa video ambao angeutowa ali mley mgombea wa chadema. hapo jana.je ni video gani iyo?hakuna anaejuwa ni video gani. vyanzo vinaendelea kusema jaji amejibu hawezi kuiachia kesi iyo.
     
Loading...