Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Uchaguzi Igunga leo 25.07.2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Jul 25, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    kesi ya Uchaguzi Iliendelea jana (23.07.2012) katika mahakama ya Nzega, hatua iliyofikia ilikuwa ni Mh. J.P.Magufuri kujakutoa maelezo ya utetezi kuhusu tuhuma zinazomkabili za kutumia nafasi ya uwaziri katika kufanya kampeni kwa chama chake (CCM), cha kushangaza akuweza kutokeza mahakamani na maelezo yaliyotolewa ni kwamba ana ED ya mwezi mzima hivyo hawezi kufika hadi hapo ED itakapokwisha.

    Uamuzi wa JAJI amewapa CCM masaa 48 tangu jana Magufuri awe amefika kutoa maelezo yake ya utetezi wasipofanya hivyo ndiyo itakuwa mwisho na tarehe ya Hukumu itapangwa.

    My Take
    Hii si inaonyesha Dharau kwa mahakama? kama ana ED mbona Bungeni anahudhuria, kwa mnao jua sheria kwa mtu kama huyu anayedharau mahakama huwa anachukuliwa hatua gani?

    Mwendelezo:-
    Baada ya Mh. Mgufuli kupewa masaa 48 awe amekuja kutoa maelezo amekaidi amri hiyo na inasemekeana amesema hawezi kuja kutoa maelelzo kama uchaguzi kurudiwa na urudiwe. Jaji ameamua kusitisha utetezi huo na kuhairisha kesi hadi tarehe 20.08.2012 ambayo ndiyo itakuwa siku ya hukumu.

    Kabla ya kutoa uamuzi huo alipokea barua kutoka kwa wanasheria wa mlalamikaji kuhusiana na kietendo cha ukaidi wa Mh. Magufuli.

    NB:Katika kesi hii Kafumu amekuwa akilalamika kutengwa na CCM katika suala zima la kesi kiasi imebidi atumie fedha zake katika gharama za uendeshaji wa kesi kwa watu wa upande wa CCM na isitoshe kitendo cha Magufuli kutokuja kutoa maelezo kimemuhudhunisha sana na kumkatisha tamaa na hususani kauli ya kusema kama kurudiwa uchaguzi na urudiwe, kiasi amesikika akisema anajilaumu kwa kuacha Ukamishna na kukimbilia Ubunge.

    KESI KWA UPANDE WA CCM IMEWAKALIA VIBAYA LABDA ICHAKACHULIWE.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Teh! Teh! Teh! Waturudishie jimbo letu
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    wapuuzi hawa, wamekatalia pesa zetu!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Waturudishie jimbo letu hatutaki longo longo magufuli keshagoma na mavilometer aliyoahidi
     
  5. l

    lyimoc Senior Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekula kwao magamba mungu akiwa upande wetu hakuna alie juu yetu
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    penye haki always uongo hujitenga. tulianza na MUNGU na mpaka 2015 tutamaliza na MUNGU.
     
  7. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa niliyoyaona segerea hapa hamna kesi ya kushiinda ccm
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwingulu Nchemba uchaguzi huo unakuja igunga sijui umejiandaa kuuwa makada wa chadema wangapi safari hii maana unahasira kweli safari hii.....
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anajuta kuacha ukamishna wa madini, na nafasi wameshachukua wengine, posho za bungeni anazitumia kuwalipa mashahidi. Liwe funzo kwa wanaCCM wenzake ambao hawajatambua kuwa chama lao halina nafasi tena. Thanks Kibogo for updates. Walau umetutoa kwa wataka urais.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuamini kuwa majaji wote ni voda fast, sijui uadirifu wa jaji anae simamia kesi ya igunga....labda mwenye CV yake atuwekee vinginevyo tusitalajie jipya.....
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunataka tuone haki ikitendeka katika maamuzi. Magamba kwishney!
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    As we move forward, anaweza kujikuta yeye ndiye anachinjwa. Sasa hivi watu wana hasira sana na CCM, na ili kulijua hili wajichanganye na watu wa kawaida au waitishe mikutano ya hadhara waone muitikio.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anategemea uwaziri wa nishati na madini sasa avimbe na hiyo kesi
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Yan magamba wameshikwa pabaya!
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani ukisikia kuruka mkojo na kukanyaga gogo ndiyo hii.
     
  16. j

    jigoku JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante kwa update
     
  17. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu asimamie ili hakimu amue kwa haki na sikwamatakwa ya watawala
     
  18. m

    mjuaji Senior Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makada wa cdm wakiuawa hakuna kesi kwa nini?
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Msifurahie sana ya magufuli hizi mahakama za kisisiem hazina adabu ,cha msingi tulie na tume huru ya uchaguzi,hata ziitishwe chaguzi kumi leo haki ya kushinda ni finyu sana.sisiem wako radhi wafungue hazina watoe pesa yote ili washinde
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mkubwa! Wao wana pesa Sisi tuna MUNGU aliye hai sasa na hata milele!

    Tutajua jeuri yao iko wapi!
     
Loading...