Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Tundu Lisu-polisi waliniomba million moja kufuta kesi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani tunapoelekea ni pabaya kuliko, kama una mazoea ya kusali kila uamkapo asubhi mwambie Mungu awasamehe polisi wote wa Tanzania na kuwaondolea roho ya tamaa za pesa ngono na uuwaji.

    Unajua hata kuua ni tamaa kuna mtu asipoua mwaka unakuwa mgumu, so hawa watu msiache kuwaombea kila mara jamani wana mapepo na mbaya awajali wanaomba wapi rushwa.

    Kama uliona taarifa ya habari majuzi wakati Tundu lisu wanatolewa wakasema kuna member mmoja wa haki za binadamu nae alikuwa ndani ya list na baada ya muda akahojiwa na kudai mimi wameniambia nitafute milion moja upelelezi uishe sio ukamilike uishe na kuisha unaelewa maana yake.

    Wewe na mimi tujuilize jamani Segerea na Keko na magereza mengine wamejazwa wakina Tundu Lisu, wangapi kisa kushindwa kutoa hongo.

    Mwisho wanatua wanaishia kusema bwana ametoa mara ametwaa

    Kazi ipo.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duhh! Hakika kazi ipo kweli kweli. Ha2fiki kwa hali hii.
     
Loading...