Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Tundu Lissu Mahakama kuu Singida yaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Capitalist, Apr 16, 2012.

  1. C

    Capitalist Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh. Lissu aendelea kuwaburuza magamba wazembe mahakamani, leo alikuwa anaelezea ushahidi wa magamba ulivyojikanganya, kesi inaendelea saa 8 mchana.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nia ya magamba ni kumtoa huyo sijui kama wataweza.
     
  3. C

    Capitalist Senior Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu hapa wanaweza kujikwaa maana alivyokuwa akichachafya mawakili wa Magamba walibaki midomo wazi kama wamekamatwa Ugoni huku m/kiti mkoa Magamba wa Magamba Joram Alute akisinzia mahakamani.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kikubwa wanachotaka ni kwamba asiwe Bungeni mda huu maana Tundu Lisu ni mmoja wa wabunge waliotufumbua macho Watanzania kwamba Bungeni kuna vilaza wa CCM zaidi ya 90%
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuliko Lissu awe Mbunge ni heri Slaa aukwae URAISI
    Mnaikumbuka iyo statement?
     
  6. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi ya kitoto kama nini tunammisi sana Lisu Bungeni,hata muswaada wa juzi usingepita na upuuzi wote ule,naona Werema ana kula na kushiba kipindi hiki!
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inamaana huyu mtu hayuko Bungeni sababu ya huu upuuzi?
     
  8. n

    nkikiki Senior Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majaji wajihadhari sana na maamuzi ya kuibeba ccm!
     
  9. M

    Mr.Waukweli Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu endelea kutujili yaliyotokea mahakamani kama kawaida yako. ciao
     
  10. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja tuone,manake siasa za kwetu!!!
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha Lissu ni vichwa kama 60 vya magamba.
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hawa wajinga wanaharibu tu rasilimali za serikali bure
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Aliimwaga mkulu wakati wa kampeni akiwaomba CCM Singida wafanye yote wawezayo ilimradi wazuie Jembe hilo lisiingie mjengoni. Lol!
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ya kuwafungua wa tz imeshafanywa kuwafunga tena haiwezekani magamba bora waachane na lissu waje kuomba msamaha kwa wananchi kwa makosa waliyofanya. Kuhangaika na lissu ni sawa na kumfukuza kibaka aliyekuibia mbuzi mmoja ukaanza kumkimbiza kwa kuwaacha mbuzi 99 porini
     
  15. M

    Mzee Lupa Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Magamba walishndwa kwenye uchaguz sasa wanatumia Mahakama
     
  16. C

    Capitalist Senior Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh.LISSU NDIO KAFUNGA KUCHAMBUA USHAHIDI ULIOTOLEWA MAHAKAMANI HIVI SASA , SASA ANAANZA WAKILI WA SERIKALI KUTETEA UPUUZI WAO.
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tunangoja updates wakuu!! Naona this time Werema anjinafasi kinoma...

    Lakini they say 'Chenge outshines Werema'

    Dizaini kama wote ni vilaza na wana mavichwa mazito sana!!

    Tunamkumbuka Lissu!!
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sango leo wapi? maana jembe hili huwa anaspeed ya ajabu, ananakili yoye ya mahakamani
     
  19. k

    kicheche10 Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila laheri T Lissu, mungu yupo pamoja nawe
     
  20. C

    Capitalist Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ISANGO anaumwa mkuu ndoo maana hatuna Up dates za maelezo ya kamanda wetu na wezi wa Magamba hapa jamvini
     
Loading...