Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Tundu Lissu live toka Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Mar 26, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi katika jimbo la Singida Mashariki, inaendelea katika Mahakama Kuu- Mkoani Singida. Wafuasi wa Chadema pamoja na wafuasi wa CCM wamejaa mahakamani kusikiliza kesi, na shahidi wa kwanza anahojiwa sasa, Mama huyu anayeitwa Sophia, ambaye ni shahidi anasema hakumbuki baadhi ya tuhuma. Lissu anasimama kuanza kuhoji, nitaendelea kuwaletea
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha basi
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lete hizo, natamani ingekuwa live. Tundu Lissu duhh.
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupe taarifa mkuu
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,149
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    umekabwa nini! mbona kimyaaaaaa.
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Tuhabarishe Mkuu..
     
  8. k

    kagame Senior Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mama kama anahojiwa na Lissu, naomba baada ya kumaliza mahojiano hayo kam kuna wanawake wenzake hapo mahakamani ni aheri wampatie paketi ya Always pads au Freestyle coz ni lazima aingie kwenye MP hata kama imekata juzi.
     
  9. N

    N series Senior Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna namna you can record hiyo conversation then utuwekee hapa tujipakulie kaka, utatusaidia sasa wengi mkuu
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du tundu ni Wakili wa kesi yake mwenyewe?
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,659
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha daah napita tu
     
  12. A

    AzimiolaArusha Senior Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45

    ahaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!teheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!! uuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiii! sina mbavu, sometime ukiboreka ingia jamii forum!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huyo ni jembe
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tukesi twa Makamba utu hatuna tujicho wala tumiguu. Ni upotezaji wa mali za umma bure tu
     
  15. I

    Isango JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][h=2]KESI YA TUNDU LISSU: MASHAHIDI WAKIMBIA MAHAKAMANI.[/h][h=2]Kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi wa Ubunge wa jimbo la Singida Mashariki, iliyofunguliwa katika mahakama Kuu, na inayosikilizwa na Jaji Moses Muzuna, imeingia kasoro baada ya Upande wa walalamikaji kukosa mashahidi.[/h][h=2]Awali baada ya mahojiano ya asubuhi yaliyowahusisha Shahidi Sophia Abdala Mhoji shahidi wa tano kuhojiwa na kasha kufuatiwa na mateo Cosmas Mnyambii, shahidi wa sita, jaju Moses mzuna aliahirisha kesi kwa muda kwa wakati wa mchana, na kuamuru kesi iendelee tena saa tisa alasiri. Katika hali isiyo ya kawaida, mara baada ya muda kufika, wakili wa walalamikaji, alisimama kumwomba jaji aahirishe kesi mpaka kesho kufuatia Shahidi aliyepaswa kuingia kutoonekana, na Yule mwingie ambaye alikuwa anapatikana hakuwa amejipanga vizuri. Awali baada ya mashahidi wawili kuhojiwa, wengine walikutana na viongozi wao wa CCM katika Hotel ya Lake hotel, Singida, wakaaonekana wakitofautiana na kutupiana maneno, kitendo kilichopelekea mashahidi wengine kuondoka kwenda vijijini. Baaya hapo tulirejea mahakamani na mambo yalikuwa hivi.[/h][h=2] [/h][h=2]Wakili Wasonga: inaonekana kuwa tunakuja kupoteza muda mahakamani. Mashahidi wengine wanaotoka kijijini wamerudi, na huyu anayepatikana karibu inaelekea ataongea vitu visivyo vya msingi. Naomba kesi iahirishwe hadi kesho tukajaribu kujipanga[/h][h=2]T/Lissu alisimama na kusema. ’Sitaki kumfundisha wakili namna ya kuendesha kesi yake. Wakili alipaswa kujua kuwa hajui kuwa mashahidi wake anaowaleta wanakuja kuzungumza mambo yasiyo ya msingi. Nashindwa kuelewa kwanini walimfanya mtu kuwa shahidi wakati wanajua hajui kinachobishaniwa mahakamani. Kutokana na ucheleweshaji huu, wakili wa walalamikaji, (ccm) wabebe gharama za kesi. Kwanini waliomba turudi mchana kama walikuwa hawajajiandaa sisi kuja hapa Mahakamani. Imekuwaje sisi tunarudi makahakamani kuja kuahirisha kesi, kwanini hawakusema mapema kuwa hawakujiaandaa?[/h][h=2] [/h][h=2]Jaji: Naungana watoa hoja. Ni vizuri wakili wa walalamikaji atumie muda mzuri, wakili uwe una waandaa mashahidi wako. Ila kwa sasa kwa kuwa tumeshasikiliza mashahidi wa asubuhi, naomba walalamikiwa wasibebe gharama ila ikijirudia mahakama itajua namna ya kuchukua hatua stahiki.[/h][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  16. M

    MCHARA Senior Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo ndo Tundu Lissu lazima ccm wapoteane kwani Tundu ni kiboko katika mambo ya sheria!
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi Tundu Lissu maana yake nini?
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Magamba wanatumia kila hali kupoza moto Arumeru! Kwa nini kesi ya mnyika na Lissu zianze wakti huu wa kampeni muda wote huo kwa nini zisianze maana wanaujua moto wa Mnyika na Lissu hayartasaidia lazima mteme jimbo!!
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Swali lakipumbavu!
     
  20. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    najuta kukufahamu lisuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!11
    sio mimi ni maneno ya kiongozi mmoja mkubwa wa ccm leo alipoata castlelight pale serena hotel
    teehetteeehhhhh hizo pesa za mashahidi si mngejiandaa kuhonga 2015 akili ni nywele kila mtu ana zao sio zake
     
Loading...