Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya traffic ya Chenge Itafutwa kiujanja

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SHUPAZA, Aug 15, 2010.

  1. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa toka kwa mdau mmoja toka dodoma ambaye alifanikiwa kujipenyeza
    kwa wajumbe wa halmashauri kuu ya chama cha sisiem akawasikia wakisema wataicheza
    tu kichama kuweka mambo level kwa wagombea ubunge wa chama chao ambao wana kesi
    lakini huyu andrew chenge walimtaja kwa jina kuwa sehemu kubwa wamesha icheza na
    huyu jamaa hata kutwa na hatia yoyote..............................................................................wame
    ongea maneno mengi sana sasa mdau yoyote mwenye taarifa zaidi naomba atuletee hapa
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Kwani hufahamu Tanzania kuna matabaka ya watu. Chenge aka vijicenti na mahohehae. wataendelea kutafuna fweza za walipa kodi tu!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama inawezekana kuichezea kesi ya mabillioni, kwanini washindwe kuichezea kesi ya askari barabarani.?
     
  4. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha umbea wako. Kwanini huyo aliyekupatia hizo info asimalizie zote?.
     
Loading...