Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya tindikali dhidi ya Kubenea: Mahakama yawaachia watuhumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 6, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari zilizopatikana sasa hivi zinasema watuhumiwa wote walioshitakiwa katika kesi ya tindikali dhidi ya mmiliki wa MwanaHalisi wameachiwa huru kwa kukosa ushahidi!!!

    Mwenye habari zaidi atujuze.
     
Loading...