Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Shellukindo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Jun 11, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :frusty:hii imekaeje!!, kama kautani fulani vile!

    [
    mtoto wa makamba amvuruga shelukindo

    :amen:

    mbunge wa bumbuli william shellukindo amawasilisha malalamiko yake katika ngazi za juu za uongozi wa chama cha mapinduzi (ccm) dhidi januari makamba kutaka asivurugwe katika kinyang'anyiro cha ubunge wa jimbo hilo kwenye uchaguzi ujao.

    Katika malalamiko hayo aliyofikisha ngazi za juu kabisa za uongozi wa kupitia katibu mkuu wa ccm, wilaya ya lushoto, na nakala kwa naibu katibu mkuu wa ccm, george mkuchika, yenye kumbukumbu namba mb/gc/1/25,chama chake alisema pamoja na mambo mengine ya kuwa anamshauri januari makamba asubiri muda ufike.

    Bw. Januari makamba ni msaidizi wa rais jakaya kikwete na ni mtoto wa katibu mkuu, yusuf makamba.

    Msekwa ameliambia raia mwema hivi karibuni ya kuwa ccm imeunda kamati ya watu watatu kuhukumu kesi za wawania ubunge majimboni, kesi ambazo kwa kawaida huchakatwa katika sekretariati kabla ya kufikishwa ngazi za juu kama kamati kuu. katibu mkuu makamba ndiye kiongozi wa sekretariati.:banplease:

    mtoto wa makamba amvuruga shelukindo
     
  2. M

    Makanyagio Senior Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kesi ya nyani unapeleka kwa ngedere unategemea nini?
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    dUH PATAMU HAPO KESI YA paka NA PANYA (WATOTO) UNAIPELEKA KUAMULIWA NA BABA NA MAMA PAKA!!
     
Loading...