Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya shambulio la mkuu wa Wilaya Igunga, CHADEMA yashinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by koo, Jul 20, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mahakama ya hakim mkazi Tabora imewakuta wabunge na makada wa CHADEMA hawana hatia katika shitaka la kumshambulia mkuu wa wilaya ya Igunga wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la Igunga.

    Akisoma hukumu hiyo hakimu alisema hakukuwa na ushahidi wakutosha kuthibitisha makosa waliyo shitakiwa nayo wabunge na makada wa CHADEMA pia aliwaonya upande wa mashitaka kwa kufungua kesi zenye mlengo wa kisiasa akisema ni kuipotezea mahakama muda na kuaribu pesa za walipakodi.

    Alisema anakubaliana na hoja za utetezi kwamba mtandio nivazi linaloweza kuvulika pasipo shambulio hata wakati mtu akitembea laweza vulika pia alisema kwa sheria ya ulinzi shirikishi wananchi waweza kumshikilia mharifu popote mpaka polisi wafike hivyo kuweka chini ya ulinzi DC huyo halikuwa kosa.

    Nawasilisha.

    Source: nilikuwepo mahakamani.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe,
    asante kwa kutujuza.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu CDM mkishinda kama hivi, huwa ndio mnasema HAKI IMETENDEKA, ila mgeshindwa mngesikia mahakama zinatumiwa na CCM. Sasa hapa ngoja uone CDM pro watakavyo toa pongezi mpaka, halafu mnakuja kusema mahakama hazitendi haki kwenu, na hili je?
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndivyo kodi ya walalahoi inavyochezewa hivyo...asante kwa taarifa...
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa mkuu
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana makamanda!
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni hiyo iwe fundisho kwa Ma DC wenzake. Wananchi tutuie hukumu hii kuwashikisha adabu watawala.
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku zote huwa wanaambiwa "Sisi tuna Mungu" wao wana mafisadi na mashetani yao" Tuendeleze mapambano makamnda wote ushindi uko karibu sana!!!!
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu leo ni shift ya asubuhi humu jf?
     
  10. marksalewi

    marksalewi Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu mkubwa haki itasimama tu
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Aisee! Pole sana kwa kupoteza kesi. Usijali, unaweza fanikiwa next time ukizusha kisa kingine.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Mungu mwema na mtakatifu.Wewe ni mwenye haki utukuzwe milele
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Peoples pawaaaaaaaaaaaaaaaaaa sasa ma CCM pwaaaa kilio kote kote .Wako watanzania wachache sana huko kwenye mahakama wanao ona ukweli na wanaujua ukweli juu ya CCM kutumia mahakama vibaya
     
  14. e

    eskimo Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up kwa taarifa, hizo zilikuwa mbinu za mwigulu kama campain manager wa CCM. na ndio maana CCM wakamuamini na mumleta tena arumeru mashariki kama campein manager na akashindwa na sasa hivi hawawezi kutumia tena kwani mbinu zake zimeshafahamika kama zile za juzi iramba kwenye jimbo lake kwa kuwapatia vijana pesa ili wafanye fujo kwenye mkutano wa CDM
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa hukumu kama ile kesi ya Arusha ambayo hata kipofu ameona zengwe lake tuache kulalamika?Gamba mkubwa wewe!!
     
  16. D

    Dopas JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante, walau inafurahisha mara moja moja mahakama ikitoa haki hivyo...
    Hivi ule uzinzi wa mwingulu igunga haukufunguliwa kesi?? au amemalizana na mwenye mali...
     
  17. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Salam kwa Mwigulu aka lameck na hii iwe fundisho kwa viongozi wote wa serikali wanaopenda kujihusisha na siasa tena siasa chafu wakati wa utekelezaji wa majukumu ya kiserikali
     
  18. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hapo hakimu amekataa kutumiwa na magamaba kama tp........................
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haki imeitupa mbali sana dhuluma asante sana
     
  20. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kesi na kesi kweli hata wewe ungesemaje kama ungesikia eti walimvua nguo ambayo ni sehemu ya ibada yani mtandio ni ijabu kweli watu walikurupuka tu. Je unasemaje kuhusu kesi ya ubunge ya SEGEREA mtu mzima alikimbia na sanduku la kura isivyo alali na kisha kashinda kesi kweli unaweza kusema ni haki ilitendeka hapa
     
Loading...