Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Ridhiwani Kikwete dhidi ya Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Dec 12, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Kumbukumbu zinatuambia kuwa leo ile kesi ya Ridhiwani Kikwete kumshtaki Dr. Slaa iko leo.

    Mwenye update atujuze!
     
  2. kajwa

    kajwa Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
    Du una kumbukumbu kweli,
    Unaweza kuta hata Prince Ridh mwenyewe kishasau
     
  3. P

    Paul J Senior Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina habari ila hii kesi huenda tusiisikie tena maana tulitegemea list of shame ingengurumisha bonge ya case lakini wote walikaa kimya mpaka wa leo hatujawahi kuwasikia. Na huyu dogo anajua hawezi kuchomoka hata kama ni mshitaki maana watu wana evidence zote hata akitumia majina ya waarabu wa richmond kwenye ufisadi wake, vitu vyote vinajulikana.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi pia ani PM huyo Riz One.. Niko tayari atumie jina langu! Ila..vigezo na masharti kuzingatiwa!
     
  5. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Ridhiwani ni nani?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu kama title inavyojieleza hapo juu kuna wakati dr alieleza kushangazwa na utajiri wa ghafla wa riz na kesho yake riz akan'gaka kwenye tv kuwa dr mzushi na akampa siku saba akanushe kabla ya kumburuta mahakamani siku iliyofuata DR akajibu mapigo kuwa alishawahi kumtaja dingi pale muembe yanga temeke kwenye orodha ya mafisadi (list of shame) naye alihahidi kumpeleka mahakamani wakati huo akashindwa kwa hiyo riz asipoteze muda awahi uko mahakamani je hii tamthilia iliishaje? riz alienda mahakamani? kama hajaenda nini kimemtisha? au kulikuwa na ukweli?

    ​NAWASILISHA
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupo.....skiku moja nilikuwa narudi hom atown kutoka dar na basi aina ya fresh..barabarani tukakutana na lory limeishiwa mafuta .lori hilo lilikuwa linatokea nairob...mara dereva wa basi letu akawatupia kijembe..kuwa rizwan awe anawapa mafuta ya kutosha..maana wanadai anatoa lita 700 kwenda nairobi na kurud;;;;;
     
  9. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kesi ipo mahakaman na washtakiwa ni Dkt na mchungaji mtikila. Ila mchng amemkataa Jaji anaesikiliza kesi, pia amesema ajaitwa mahakamani na hata akiitwa jaji abadirishwe asie anaetoka hapa nchini.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hakuna kesi hapo ni mautumbo matupu....yaaani siku cccm inaondolewa madarakani nachoka vijiti vyangu kama 7 hivi vya kufanyia kitu flani hivi kama alivofanyiwa gadafi
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    gamba haliwezi kushindana na Dk hakuna kesi hapo. Nitarudi baadae kidogo
     
  12. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenzio natamani kuwa mdunguaji
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hata mimi pia nimeshuhudia stori kama hiyo.Jamaa hawana mafuta,dereva wetu akasema gari za Riz One hizo. Ni nyingi karibu useme hazina idadi!
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Mi nlisikia kama ametoa miaka 7, sio siku!!
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tEH!TEH!TEH!
    Naona kaamua akavune aibu mahakamani,akamgawie babae ikulu,na yule hawara wake wa UDOM!Ridhwan pumbavvvv sana
     
  16. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Anatania yule tena bora acheze na Dr.Slaa anaweza kumminyia kwa kuwa ana majukumu yale mengine tuliyomtuma lkn kule kwa Pastor ********* ndio asithubutu kabisaa, kama kuna mtu ana muda wa kuendesha kesi basi ni Mtikila. Ngoja awachokonoe wajilipue tujue hata na yaliyojificha. Anafikiri babaake mjinga kukaa kimya alivyopigwa la kwake Mwenye Yanga, thubutuu, anawajua wazee wa data.
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kadogoo masihara hayo! Mchezo na watumishi wa mungu sio kitu chema
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dogo alisahau kwamba mtu mzima hatishiwi nyau. Atashitaki vipi wakati anajua yote aliyoyasema Dr.Slaa ni ya kweli na ukweli mtupu. Yeye RIZ1 asubiri kesi yake ya kuhujumu uchumi baada ya miaka kama minne hivi ijayo
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kulikoni na huyu mzee wa majini? Nitarudi baadae kidogo
     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kaka, sheikh huyu na mwanazuoni pia.
     
Loading...