Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya rada kuunguruma kesho.............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Nov 22, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Gazeti la majira limetupasha ya kuwa ile kesi ya ufisadi wa rada yetu ya kijeshi kuanza kunguruma kwa mara ya kwanza uingereza kesho...................
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamtie pingu chenge na kumpeleka huko UK akajibu ufisadi wake, wapumabvu kama wakina Chenge ndio tuiotaka hata kuwaona katika hii nchi yetu iliyonzuri lakini inaharibiwa na washenzi wasio kuwa na hata aibu kwa Taifa. Bora wamfunge jela na ufunguo utupwe baharini asitoke tena hatumtaki tena Pumbafu sana huyo. wametuuibia sana kodi zetu.:redfaces:
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jeykey alishamsamehe na atakachokifanya ni kutokupeleka mashtaka na uwakilishi ili Tanzania ionekane iliridhika na bei
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mwendo mdundo na mbio zake kuupata uwazili naona zitakoma soon
     
  5. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160

    Vipi matambo ya Mhs Chenge na uongo wa TAKUKURU. Ukibeba kapu la samaki waliooza utanuka.
    Hawa jamaa si waombe msamaa kwa wananchi wa Tanzania walio wadanganya. Huyo Boss aliye toa wrong imformation ajiuzuru. AIBU TUPU.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    We all pray for justice to take place......................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama waliridhika na bei sasa ile bakshishi kutoka UK waliokuwa waimezea mate inatoka wapi kama siyo bei ilichakachuliwa kubeba ulaji wa jamaa fulani fulani tu..............
     
  8. U

    Utatu JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Taarifa zilisema itasikilizwa Southwark Crown Court. Kwahiyo inaweza kuwepo kwenye list ya kesho! Link hapo chini...

    CourtServe Information Centre
     
  9. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,605
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kizunguzungu kikubwa hiki; kwamba walioibiwa (TZ) wanasema dili lilikuwa safi tu huku mwizi (BAE) anabanwa na ndugu yake (SFO) kurekebisha dhulma hiyo halafu wanaosemekana kuibiwa wanadai kufuatilia mkwanja unaotaka kurejeshwa ili ufikishwe serikalini kunakohusika(rejea kauli ya Membe). Mwe, muwage na soni japo kidogo! Kama kuna vitu vilivyoiaibisha serikali ya TZ sijui kama kuna kinachozidi suala hili. Basi tu, jamaa wenyewe wana sura za mpingo.
     
  10. Valid_Options

    Valid_Options Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio nchi ya wajinga wanaodanganyika bila kuchukua hatua yoyote sasa deali kama hizi Takukuru walisafisha chenge mapemaaaa
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hiyo Kesi huko UK itaisha kimya kimya kwa faida ya maslahi ya UK. Ndio Maaana BAE walikubali kulipa fine. I can feel that lazima system ya kule iliwahakikishia kuwa the whole truth wont be uncovered.

    Serikali ya UK ilibidi ifute kesi kama hii ya rushwa ya BAE kuuzia vifaa UAE. UAE kujua kuna watoto wa wafalme walihusika walitishia kusitsha mikatabaya kunuanua silaha UK. Kesi hiyo nao ilipotea. So hata Waingereza mbele ya maslahi yao wanapindisha mambo
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tufuatilie kesho kujua what really happened...........................Haswa kama Chenge ni shahidi au mtuhumiwa.........
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Just imagine Chenge ndio angekuwa spika huku kesi inaendelea.
    CCM imekosa aibu!!
     
Loading...