Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kesi ya Nimrod Mkono iliishia wapi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jjeremiah, Nov 1, 2010.

  1. j

    jjeremiah Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Katika toleo moja la gazeti la Raia Mwema toleo no 148 la Agosti 25-31 2010 ilipotiwa kwamba mgombea wa Musoma vijijini Bw Nimrod Mkono amefikishwa TAKUKURU na uongozi wa CHADEMA kwa madai ya kumuhonga mgombea wao (CHADEMA) Bw Michael Makenji kiasi cha EURO 1000/- sawa na kama TZS 2000000/- ilidaiwa kuwa ushahidi upo na tena ni wa kisayansi na Bw Makenji alikiri kutokea kwa hali hiyo, lakini toka siku hizo sikuwahi kusikia tena chochote kuhusiana na kesi hiyo, kama kuna yeyote mwenye habari atujuze.
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naamini hivyo ni vipolo ambavyo mara baada ya Kuapishwa, kina Tundu Lisu wale wote waliopita bila kupoingwa kwa hila watapelekwa kwa pilato. katiba ya sasa hitambui wabunge wanaopita bila kupingwa.
     
Loading...