Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mwakezaji inapokuwa ngumu....

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngoshwe, Apr 1, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JE WAWEZA KUMPIGA PICHA YA VIDEO POLISI APOKUCHUNGUZA AKAMUACHA SALAMA??

    Hivi ndivyo inavyokuwa ngumu kwa Polisi kupeleleza baadhi ya kesi si tu kutokana na kukosa vitendea kazi, bali pia hofu na pengine kutoelewa lugha, na pengine kukosa ushirkiano wa kutosha toka wakwa mtuhumiwa au malalmikaji.

    Habari hii hapa chini imewekwa kwenye tovuti na wathirika wa tukio lililohusu tuhuma za Wizi wa Mifugo kati ya Mwekezaji wa Kizungu kwa nia ya kujaribu kuonyesha ni jinsi gani mfumo mzima wa kushughulikia kesi wa Tanzania ulivyo duni na wenye kujaa uonevu, rushwa, upendeleo na ukandamizaji.

    Binafsi nashangaa sana iwapo kuna mzawa wa anayeweza kuthubutu kumpiga picha ya mnato (still picture) au video afisa wa polisi akiwa kazini na tena anafanya uchunguzi lakini baadae akakuacha salama asikunyang'anye hiyo kamera yako na kukupeleka kituoni na kukufungulia shtaka la kumzuia kutekeleza majukumu yake akiwa kazini.


    [
    [/ame]

    Mzigo Mkubwa kwa Afisa upepelezi kujieleza!

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=iEoHcPo0ACk&feature=related"]
    [/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=V-iyNb4MSK4&feature=related"]
    [/ame]



    [/ame]

    http://www.youtube.com/watch?v=jk6-i1FNjLQ&feature=related"

    [/ame]


    "http://www.youtube.com/watch?v=rCf0dCipHss&feature=related

    [/ame]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...