Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mnyika hukumu ni Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Precise Pangolin, May 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wanabodi ile hukumu iliyokuwa inasubiriwa kwa hisia tofauti itaanza masaa machache hajayo tuone Kama chaguo la wapiga kura wa ubungo litapigwa chini au mahakama itawaunga mkono.

    Twende kazi
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mungu amtangulie
     
  3. M

    Masudi Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu yupamoja naye
     
  4. D

    Di biagio Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama itatengua ushindi wa Mnyika habari toka ndani.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyie watu mnakimbilia kuanzisha uzi ili kesho wote watakaoanzisha uzi ziunganishwe siwapendi sana!!!! Kama ulikuwa unatukumbusha sawa lakini nitoa angalizo kali kwa members ambao walio mbali wasianzishe uzi huku wako vitandani wamelala kwa minajili ya sifa za kijinga.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na nadhani ndiyo maana CDM nao wametega mkutano wao J/Mosi ili endapo dhulma itafanyika wajue nini cha kufanya.


    Kama wana akili wasithubu kufanya upuuzi huo
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Losambo hii kesi inaniuma sana utafikiri hukumu yangu magamba yanataka kupora haki yetu Kama Arusha mjini
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isikupe hofu kwani magamba yapo ICU yaanio yakijitusu kufanya uhuni tunatoa mipira na ndiyo mwisho wao. Vyovyote watavyofanya tupo tayari hata kama ni uchaguzi na ndipo watakapojua nguvu ya umma ni nini?
     
  9. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuwait ili hatimaye tu see what maamuzi yatafanyika hii leo.
    .
    "IT WAS GOD WHO CREATED MAN, MAN CREATED MONEY, AND MONEY HAVE CREATED ALL KIND OF MADNESS IN THIS WORLD".
     
  11. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source: Gazeti la Uhuru

    Wanachama wa CCM wanadai CHADEMA wamejipanga kufanya vurugu leo katika kesi ya Mnyika leo kwa kuwa wanajua watashindwa.

    Hivi najiuliza, ina maana CCM wameshajua hukumu?
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yani kama ni karata CCM wanachanga BANDE wachache mtaelewa bande labda watoto tuliokulia uswazi lakini wa mboga nane?
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yani washapanga kudhulumu
     
  14. mdhalendo

    mdhalendo JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Si ajabu hawa majamaa wa SISIEMU wamejua hukumu.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mahakama ikifuata haki Mnyika ni mbunge wa ubungo. Jaji akitoa hukumu kwa maelekezo ya nje ya mahakama Mnyika siyo mbunge wa ubungo
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watashindanaa lakini Hawatashinda.

    Mnyika ataendelea kuwa Mbunge wetu tu.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mungi tuipe nafasi mahakama itoe maamuzi yake na tuone imeegemea ushahidi gani katika kutoa maamuzi aidha ya kutengua ubunge ama kuuthibitisha.

    Mkuu jaji gani alikuwa akiisikiliza hiyo kesi?
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    "Ewe Mwenyezi Mungu tunakuomba uwapige upofu wale wote wenye nia mbaya ya kuwapora haki wapiga kura wananchi wa Tanzania ktk jimbo la Ubungo"
     
  19. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona CCM washatoa hukumu kwenye gazeti lao? Wamesema CDM wapo dar kufanya vurugu kwani wananua fika kuwa Mnyika atashindwa
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    [h=6]Kwenye Wall yake Facebook Mnyika kayaandika haya

    Nimepokea taarifa kwamba hukumu ya kesi ya uchaguzi dhidi ya ushindi wetu Jimbo la Ubungo kesho tarehe 24 Mei 2012 itatolewa katika Jengo la MAHAKAMA KUU (KIVUKONI-COURT No. 1) badala ya jengo ilipo mahakama ya kazi (akiba) ambapo kesi iliendeshwa. Kama tulivyotafuta kura pamoja, tukapanga mstari kupiga kura pamoja na tukakesha kuzilinda pamoja tujumuike pamoja kujua hatma ya kura zetu. Hukumu ya kesi inatarajiwa kuanza kusomwa SAA NNE ASUBUHI hata hivyo ni muhimu kuwahi mapema zaidi asubuhi kwa ajili ya itifaki za kuingia mahakamani.

    Maslahi ya Umma kwanza!

    MUHIMU: Mpe taarifa mwenzako!
    [/h]
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...