Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mbunge wa Mbeya yatupiliwa mbali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Froida, Dec 22, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Leo Hakimu Mteite amewaachia huru Mbunge Sugu na Mzee wa Upako Mwambighija baada yamwenda mashitaka kushindwa kuleta ushahidi ni wa namna gani wananchi waliathirika kwa Mbunge huyo na Viongozi wa Chadema kufanya mkutano bila kibali tuhuma ambazo zimeonekana hazikuwa na ukweli wowote
     
  2. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwendesha mashitaka wa ccm hakuwa na hoja yoyote ya kuieleza mahakama ?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo heading mbona laini sana. Weka heading iliyokwenda shule, mfano 'JESHI LA POLISI CHALI', 'POLISI WAGARAGAZWA', 'SUGU ARUKA KIHUNZI' n.k
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    good move sugu
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kuwa Serikali imefilisika, na CCM haina pesa za kuendelea na kesi
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Kesi mbuzi zote zitajulikana, juzi kesi Jerry Muro imemchoresha Kova, na wengine wengi watajitia aibu kwa kesi hizi za kubambika.
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwendesha mashataka wa tanzania lazima uwe na roho kama ya mwendawazimu. Mipolisi yenyewe inazoa na kukabidhi bila hata kupima uzito wa kesi
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ​ametumia lugha laini ili watu wa rika zote waupokee ujumbe wake. of-course ujumbe umekamilika!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa hali halisi ya Mbeya, upande wa mashitaka lazima wanywee, maana Peoples Power ya Mbeya ni Unstoppable!
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ok. mimi nilitaka awafanye kama ambavyo wenyewe huwa wanawapeleka watuhumiwa kwa mbwembwe utadhani wana ushahidi wa kutosha
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wako "business" wanakusanya ushahidi kwa ajili ya kesi ya uchochezi dhidi ya Samsoni Mwigamba, Absalom Kibanda na Theophil Makunga. Kwahiyo waendesha mashtaka wote wako dsm kwa ajili ya kufanikisha mashtaka dhidi ya hao wachochezi.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaaani hilo kova macho kumchuzi ndo linanitia kinyaa mpaka basi
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! hapa umekwenda mbali zaidi.
     
  14. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yawezekana yeye hana ujuzi wa uandishi wa habari kuweza kuandika kichwa cha habari chenye kuwavutia wasomaji. Ila ujumbe wake umesomeka vizuri tu.
     
  15. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    na hayo macho kumchuzi ndo yanamfanya afikirie kwa kutumia masaburi!
     
  16. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    unataka kuniambia hakimu mlimnunua cdm
     
  17. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    vipi hiyo ofisi yako mbona panafanana sana na pale kwa watoza ushuru, na wanaokopesha kwa riba?
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ushahidi wa "taarifa za kiintelijensia" mgumu sana!
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo ya riba yanaingiaje hapa?
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magamba hawana kitu kwa sasa wamechoka sana kifedha na kesi zote za kihuni dhidi ya Chadema zitaisha kwa uwezo wa Mungu
     
Loading...