Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya mbunge wa Arusha mjini yaahirishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Oct 17, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ni shamrashamra hapa katikati ya jiji la Arusha wafuasi wa chama cha demokrasia na maendeleo wamkisherehekea mbunge wao bwana Godbless Lema kuhusiana na ile kesi ya ubunge kuahirishwa mpaka juma3.

    Nitawajuza nini kitaendelea kutokea hapa jijini Arusha.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    hongera sana mh lema!
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kaka tujuze funua kila kitu na mipicha ipost humu tusheherekee kinet kaka..,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    saaafi utaona hao jamaaa watakamatwa na polisi eti wanaaandamana bila kibali....shereheekeeni kwa raha zenu, msiwaogope hao ccm-c
     
  5. facebook

    facebook Senior Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu naye! Kila siku kesi?
    Sina uhakika kama ana muda wa kukaa na wananchi wake kuongelea mambo ya maendeleo
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa inaonekana wafuasi wa Chadema wakiwa mbele ya ofisi ya MKUU WA WILAYA wakiimba wimbo...Mungu ibariki CHADEMA wabariki viongozi wake.......
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kudadadadadadadadadadadadadadadekiiiiiiiii...........

    Mafisadi wajinyonge...
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Lema ila angalia CCM wana mitego kibao.
     
  9. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Asante.Thats another block we have passed,there are several to come
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    CHADEMA hatuna mda wa "kukaa na kuongea", kazi ni moja, kupambana hadi kieleweke, nyie kaeni tutawakuta huko huko...
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila chenye mwanzo hakikosi mwisho, hatimaye yamekuwa...
     
  12. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waliomshauri Matrida Burian kukata rufaa huku wakijua ushindi wa Lema ulipunguzwa na tume ya Uchaguzi walikuwa wanataka tu kula pesa zake!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unajia sababu za hizo kesi wewe?
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Naona anahutubia hapa nje ya ofisi yake jengo la mkuu wa Wilaya ya Arusha mjini na watu wanashangilia
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Usijali police wako busy na waandamanaji (wachina) jijini Dar
     
  16. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mleta habari hii aache uongo! Shauri limeahirishws hadi juma tatu,mie nilikuwa mahakamani.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    It was meant to be!!
    Hivi yule dada ameshajifungua? tunataka tukapime DNA ya mtoto!! haaminiki yule!!
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Ndallo heshima.

    Mkuu mbona kesi imehairishwa mpaka J3 ! au kesi ikihairishwa ndiyo ushindi ebu tumia hekima kidogo na punguza ushabiki mandazi.



     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    kumbee eeheee intelijensia ndio inavyosema eeehe, eti bado wanatumia "simu za upepo"
     
  20. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii habari sio kweli , kesi imeahirishwa mpaka tarehe 23. Mleta habari ni muongo au kapitiwa au kapewa taarifa zisizo sahihi .
     
Loading...