Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya mbunge Lema: Jaji Mujulizi ametumwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Sep 27, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ----------
    UPDATES:
    NOTE: Kesi hii imeahirishwa na itatajwa tena 17/Oct/2011.
    Mujulizi si mbia wa IMMA, mbia ni Magai
    ----------

    Kila mtu mwenye akili na anayejua sheria ameshanga sana maamuzi aliyetoa Jaji Mujulizi jana katika kuhukumu pingamizi ambalo mawakili wa Mbunge Lema walikuwa wameweka dhidi ya walalamikaji , hata hivyo mbunge wa Arusha mjini amekatisha safari yake jana mjini Hanang alipofanya mkutano mmoja akiwa njiani kuelekea Igunga kushahuriana na mawakili wake ni nini cha kufanya na leo baadae ataondoka kuelekea Igunga kwenye mapambano.

    Hata hivyo kwa uchache unaweza kumfahamu Jaji Mujulizi historia yake kidogo ili ujiulize je haki itatendeka?

    Kabla ya kuteuliwa kuwa jaji aliikuwa na mkurugenzi katika kampuni ya sheria ya IMMA (ambayo kirefu chake ni ISHENGOMA, MASHA, NA MUJULIZI) hata mpaka leo yeye ni mbia.

    Kampuni hii ya sheria ndiyo aliyomsomesha Riziwani Kikwete Uingereza wakati Rizwan alipokuwa ana practise law kwao.

    Kampuni hii mpaka leo mtoto wa Karume Fatuma Karume bado anafnya kazi na ni mwanaisa mmojawapo wa kampuni hii.

    Jaji Mujulizi anasimamia kesi ya uongo uliotungwa dhidi ya Lema kuhusu madai mbalimbali ikiwemo udini, je ye mwenyewe kama alipewa nafasi ya ujaji baada ya kusilimu ( alikuwa mkiristo na akabadili dini kuwa mwisilamu) je ataweza kusimamia haki dhidi ya uongo huu, kwani hata sasa ameanza kuonyesha mapungufu makubwa.

    Hebu tuangalie nini kitatokea mahakamani leo baada ya Mbunge Lema kurudi kuwasiliana na mawakili zake.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Teuzi za Rais na KATIBA yetu.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sijui na huyu Kilewo katokea wapi. Subiria kidogo ntarudi na majibu yako yenye msimamo.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umetumia nguvu nyingi kuelezea kesi ya mwanaume mwenzio
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si ungetupa full information ilikuwa vipi?
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unatumia nguvu nyingi kukodoa macho , kuna shughuli gani hapo?
     
  7. h

    hahoyaya Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo haki iko mashakani, hawa IMMA pia si wanahusika na ukwapuaji wa mabilioni ya serikali uliofanywa na MEREMETA? Huyu nae ni judge!

    Hii nchi ukiwaza sana unaweza kujikuta unajamba nonstop kwa kihoro!
     
  8. b

    ben genious Senior Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu ccm wanajisumbua kabisa,yaani hapo arusha wakirudia uchaguz hata mara mia wasitegemee kitu
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kilewo, Vita ni vita na CCM wanatumia vyombo vya dola kuikabili CHADEMA kwa vyovyote vile....tujipange na tuwe tayari kwa lolote
     
  10. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waacani CCm ,halafu uchaguzi urudiwe uone jinsi wanavyoshindwa
     
  11. M

    Maengo JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan jaji katoa maamuzi gani?
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Kama alivyosema tundu Lisu, huyu Rais mfalme alitoa fadhila kwa mashoga wa mtoto wake. Katiba inamapungufu makubwa. Katika hali ya kawaida huyu jaji hakupashwa kuteuliwa kuwa jaji maana ana skendo za wizi, sasa ikipelekwa kesi inayohusu imma company haki itatendeke. majaji wa UPE
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu amezidiwa kura zaidi ya Elfu ishirini halafu bado analialia kwamba kaonewa, je huyu mtu ana akili timamu kweli! Huyu mama hata kama uchaguzi ukisemwa urudiwe tena leo ndio atajizolea aibu kubwa zaidi, atakuwa kama Mgombea wa UPDP aliyezindua kampeni zake jana na kupewa coverage kubwa na TV-CCM.
     
  14. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    please hebu tueleze maamuzi ya jaji ndio nitoe maoni yangu.
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ahaa!!,huyu jaji me nnaona anataka kuipandisha CV yake kwa magamba(ccm)wenzake Serikalini sbb hata wakiurudia uchaguzi ccm wataumuzwa zaidi ya walivyoumizwa uchaguzi uliopita,kama hawa ccm hawaamini THUBUTU Yao tuione
     
  16. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Subiri maamuzi ya mahakama
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nauliza kwenu wadau, kama Mahakama itatengua ushindi wa Mlalamikiwa, ni lazima vyama viwasimamishe wagombea walewale?

    Wafanye wafanyavyo, wakirudi kwenye sanduku la kura tutawaaibisha. Kata yangu ya kupigia kura ni kilometa 12 kutoka nilipohamia sasa, tukipiga kura na kura yangu itabaki kwa mshindi.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Mambo vp? Upo?
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taifa litazidi kuangamia kwa ajili ya kudhulumu haki.
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaji huyo aliagizwa aendelee kum-keep bussy Mbunge Lema kwa kesi legelege ili asipate muda wa kufanya maendeleo kwa wana Arusha. Jaji huyo kama alibadili dini, hapo kazi ipo, je siku hiyo ya hukumu alikuwa amevaa Mtandio au Hijabu??. Tutasimama imara hadi dakika ya mwisho.
     
Loading...