Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mbowe: Mambo yalikuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Membensamba, Jun 6, 2011.

  1. M

    Membensamba Senior Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeona taarifa nzuri na picha juu ya jinsi alivyopelekwa Mbowe Ar, na hata thread nyingine zimeonesha kuwa ameachiliwa na hakunyimwa dhamana. Ambacho sijaona ni jinsi kesi ilivyoendeshwa. Naomba mtufuze mliokuwepo katika haya: Je Kamanda Mbowe kaachiwa kweli? Je, kuna amri yeyote iliyotolewa na mahakama inayomzuia Mbowe kutokutoka kwenye eneo lolote kama sharti la kuachiwa kwake? Na mwisho kesi ilikwendaje? Was there any repremanding for failure to appear in court or explanation as to why Mbowe has had to be taken to court by force?
     
Loading...