Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya mataka kunguruma leo kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rwabukambara, Oct 25, 2012.

  1. R

    Rwabukambara Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kwa wenye taarifa zaidi naomba watujuze kuhusiana na kesi ya aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Ndege Tanzania. Wadau mliopo Kisutu mna loloteeeeeee?
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa wakubwa sio eneo la uzi huu. Mamod wahamishie jukwaa linaloifaa kuitendea haki.
     
Loading...