Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Lulu imeahirishwa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by gody, Apr 23, 2012.

  1. gody

    gody JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kesi ya masanii wafilamu Tz Elizabeth Michael kama 'Lulu'
    kesi yake imeahirishwa mpaka 7-may 2012!
    source: Tbc1
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,044
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapo ngoma ndo imeanza! Na hapo ndo wameanza kumsaidia. Maana angekuwa si mtu maarufu kesi yake isingekuwa inaahirishwa kwa muda wa wiki mbili (fourteen day rule) kesi iliyoahirishwa leo ingetajwa tena mpaka novembaaaa 2012!!!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    I feel sorry for this young girl.God bless her..
     
  4. M

    Mboerap Senior Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    IMEHAIRISHWA au IMEAHIRISHWA?
     
  5. S

    Skype JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu bora umenisaidia yaani hua nakereka sana mtu anaposema kesi imehairishwa badala ya IMEAHIRISHWA. Sijui tatizo nini?
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeanza kumsikia huyu bint baada ya kifo cha Kanumba. Jana nimefanikiwa kumuona ktk taarifa ya habari ya ITV. Ni mdogo sana na ninaamini kwamba yupo chini ya miaka 18. Anahitaji msaada wa kisaikolojia. Kama kuna watu wa kulaumiwa ni wazazi wake kwa kushindwa kumlea vema. Lakini pia ilaumiwe jamii iliyokua imemzunguka wakiwemo wasanii wenzake. Malezi ya watoto wetu hayaridhishi,ni mabovu. Lakini kosa lenyewe ni la bahati mbaya,nadhani mwisho ataachiwa huru ama atahukumiwa kwa mauaji bila kukusudia.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    imedhihilsha kuwa Lulu bado ni mtoto hata saouti yakilio alichokitoa
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa ni kabila mkuu!
     
  9. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    So you mean Kanumba was a paedophile?? ...and still died a hero, OMG!!
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huenda ni kweli. Kuna watuhumiwa wengi sana magerezani wanalalamikia ucheleweshaji wa kesi zao kwa kipindi kirefu mno!
     
  11. N

    Nguto JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ukweli kifo cha Kanumba hakihusiani kabisa na Eliza. Kosa la Eliza ni kuwepo kwa marehemu usiku. Mtoto wa kike usiku kwa mvulana!!! Maadili ndio yamemponza Lulu. Naamini atatoka na labda atapata fundisho. Kweli wazazi wake ndio wa kulaumiwa kwa kutompa Eliza malezi mazuri. Jamani mlio na watoto mlee watoto wenu kumjua Mungu, nao wakikua hawatamuacha. Tuchukue hii kesi ya Lulu kama fundisho kwetu jinsi ya kulea watoto wetu.
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo pekundu ndipo tunapochafua kiswahili chetu ama kwa makusudi au bila kujua. Hivi wataalam wa Kiswahili hamlioni hilo? Kuhairishwa ndio nini? Hivi KUAHIRISHWA ina maana sawa na kuhairishwa? Nene mvifire hiro.
     
  13. d

    djochuku Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeehh ndugu yangu mtuhumiwa akiwa mahabusu siku 14 sio ajabu. sheria haina ushabiki.jaribu kuuliza basi kabla ya lawama.
     
  14. d

    djochuku Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kuongea kitu ambacho huna uhakika nacho ni ungo.kama kweli inakuuma watu wnatafuta wanaofahamu ukweli wewe umekaa kimya.halafu unageuka hakimu.acha 'vijiwe laws.'
     
  15. J

    John Gelas Senior Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!nas tumechoka kla cku kuairishwa?
     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapana mama lulu alimkabidhi lulu mikononi mwa marehemu akiamini mwanawe yupo kwny mikono salama na angepata malezi bora, kumbe alimpelekea mifupa fisi na matokeo yake akapata bora malezi, kilichomponza lulu ni kipaji chake na hasa kwa kuwa umri wake ulikuwa mdogo mno hvyo alihtaj uangalifu wa mtu makini anayejua matatizo rika, sasa badala ya kupewa mafunzo ya kuepukana wakamkomaza akawa hasikii la muadhini wala imamu, maskn akashndwa kutofautisha nyeusi na nyeupe, hatmaye yakamkuta ya ulimwengu.
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu umekwenda mbali sana. hata hivyo ni kweli alikua anatembea na mtoto mdogo ambaye kama siyo malezi mabovu anapaswa kuwa shule akisoma!
     
  18. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ofcoz wazazi wana mchango mkubwa ktk maisha ya mtoto. Lakini, kuna vitu vingine vinaonesha utashi wa mtoto husika

    either uko chini ama haupo kabisa. Huyu dogo kama walivyo madogo wengine siku hizi,ana tamaa ya maisha flani ambayo

    kiukweli yako juu ya uwezo na sio kutaka mapenzi. Na siku zote tamaa ya fisi huponza. Ila wengi tunamuonea huruma coz

    kafikwa na makubwa zaidi ya funzo. Ila ndo dunia hiyo na bado wengine tunawaona wanadandia wa umri wa baba zao

    mpaka leo.
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu. Kwa walio rumande wote yaani mahabusu kwa sheria ni lazima arejeshwe mahakamani kila baada ya wiki 2 au siku kumi na nne. Kama uko uraiani na kesi bado inanguruma inatakiwa kutajwa kila baada ya siku 30 isipokuwa kama inasikilizwa kwa mfulilizo, au kama mashahidi wanapatikana kwa haraka na hakimu ni available then mnaweza kusikilizwa kwa intervals za a week or less. But kwa kuwa hawa waendesha mashtaka wa DPP ni wachache basi kesi wanaendesha wanavyotaka wao maana wanachoka na ndiyo maana kesi nyingi hata ya wizi wa mende inachukua miaka. Kwa mantiki hii hi kesi ya huyu binti yangu mrembo itachukua muda mrefu sana kwenye upelelezi na mpaka ianzwe kusikilizwa, tena uombe tena kama watu wa DPP hawajabadilisha hati ya mashtaka. Yaani ni kizungumkuti but I believe our lovely LULU is innocent!
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ameshahamishiwa mahabusu za watoto au bado yu Segerea?
     
Loading...