Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya LEMA yapigwa kalenda tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Dec 16, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ile kesi iliyo mfanya kamanda lema aamue kwenda mahabusu kama ishara ya kupinga ukandamizaji unaofanywa na vyombo vya dola likiwemo jeshi la polisi imeahirishwa tena mpaka 16, 2012 kisa, upande wa mashitaka haujakamilisha uchunguzi wake.Hivi kesi ya kufanya mkusanyiko usio halali nayo inatumia muda gani?napata shaka juu ya uwezo wa wanasheria wa serikali yetu.


    Source: Soma nipashe ya leo
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hamna kesi pale, Jamhuri inatafuta namna ya kutoka tu. Wanatafuta ushahidi au wanafanya upelelezi gani? Wangemkamata Ole Milya siku alipandamana na wafuasi mpaka cental police, wangekuwa na ujasiri wa kuiendesha hiyo kesi, wangemkamata Malisa wa UVCCM pale alipofanya mkutano St Thomas bila kibali, tungeona kweli Polisi wetu ni professional lakini kwa kuwa walishindwa kuwakamata na kuwashitaki nimehundua kuwa Polisi ni Wanasiasa tu na chama chao cha PoliCCM (CCM 'C')
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi wameanza kuishiwa nguvu
     
  4. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nguvu kubwa wanaipeleka kufanya mambo yatakayo wapendezesha wanasiasa wa ccm.
     
  5. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    polisi hawajui walitendalo ! ni kama wauaji wa Bwana Yesu, anawakomboa wao wanamchoma na mikuki ! IPO SIKU WATAJUTA NA KUOMBOLEZA
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naunga hoja mkono Kamanda Ibrah!
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Itaisha tu, na wapo watakaopata aibu kama Kova alivyojichoresha baada ya hukumu ya kesi ya Jerry Muro.
     
Loading...