Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Lema Mkangaa afunga ushahidi, na pingamizi latupwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sokoinei, Mar 6, 2012.

  1. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo msa mkangaa amehitimisha mashahidi,nibaada ya pingamizi alilo weka wakili wake jana kua wanaomba kubadilishwa kwa hati ya mashitaka,leo jaji katupilia mbali pingamizi hilo na kuamuru aendelee na kutoa ushahid ndipo wakili wa upande wa mashitaka alianza kujichanganya na kuomba mashahidi alio kua nao wameishia hapo japo alikua na shahidi mmoja aitwae batilida,wakili wa lema akamuuliza vip tuiagize mahakama imlete?akasema yuko nje yanchi,wakili wa lema kimomomogoro akamwambia kwa mahakama hakunaga umbali,akajibu hakuna haja ya kumuita akaomba iwe mwisho wa ushahidi,ndipo jaji akafunga ushahid upande wa mashitaka,wakili wa utetezi akaomba apewe muda mpaka ijumaa alete utetezi wake.nawasilisha
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Lema kashashinda. Hata asiyejua sheria anaweza kuona tu ushindi wa Batilda utakuwa ushindi wa MARUHANI
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona wanachelewesha? Nina hamu ya kusikia kesi hiyo inaishaje japo sijawahi kukanyaga mahakamani
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Safi sana. Lingekuwa jambo la heri kama kesi zote zingaharakishwa kusikilizwa kama hii.
     
  5. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninaomba Mungu aisimamie kesi hiyo na hatimae Lema ashinde!
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nadhani hata majaji wanatamani hii kesi iishe haraka maaana kila kunapokuwa na usikilizwaji wa hii kesi watu hujaa sana mahakamani halafu kuna ushabiki usipime...CCM ikiwa Polisi, wazee na mabaunsa na kwa upande wa CDM ni Lema na nguvu ya umma...ilipelekea kupigwa marufuku mtu yoyote kufika mahakamani hapo na pendera za vyama kupunguza ushabiki
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kusema kweli mimi kwenye sheria ni mweupe lakini kwa ushahidi uliotowewa na mashahidi wanaodai walimsikia lema akisema Batilda kaolewa Zanzibar hakika lema anashinda......
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Upande wa Lema anaaza kutoa ushahidi wake Ijumaa (9/2).....
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tuombe Mungu jaji amuongoze ili haki itendeke,maana kwa mtindo huu wa siku zote kwamba CCM ndio mahakama,ndio polisi ndio kila kitu ni hatari sana,ndio maana nawaomba wapenda haki tumuombe Mungu amtangulie jaji itakapofika mwisho atoe judgement iliyo ya haki na hakika sala zangu naomba kamanda Lema ashinde kesi hii ya kubumba,maana bado sielewi anaedaiwa kukashifiwa sijui kutukanwa wala hakwenda mahakamani ila wapambe ndio kiliwauma kuambiwa kuwa ameolewa ZNZ mgombea wa CCM.eeh haya bana
     
  10. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mhh!Hii tarehe imekakaaje? 9/2?
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakili wa lema YUPO POA SANA!
     
  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    inashangaza inamaana mwana mke kuolewa ni kosa.....au ni kumpotezea muda Mbunge
     
  13. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tarehe 09-Feb-2012
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    niliwahi kusema wale waliofungua kesi ile walikua na maruhani wa mawazo, ungengemkeni na ukarunguyeye wa sheria na taratibu unamsumbua Batilda na watu waliomzunguka, wanafanya siasa kwa njaa na uchu wa madaraka hawakubali kushindwa, wamejidhalilisha zaidi, wameruhusu matusi kuwarudia wao na watu wanaowazunguka, umetufanya tujue kuwa Mamvii si mwema sana linapokuja swala la amri ya sita wamejitukanisha zaidi kuliko walivyotegemea.
     
  15. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    jamaa yuko vizuri.....
     
Loading...